facebook

ผมเป็นเกย์ หรือเปล่า หมวด » Men » general-men » ผมเป็นเกย์ หรือเปล่า

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ มันเป็นเรื่องของผม

อยากจะให้เพื่อนๆช่วยตอบผมทีครับว่า ผมเป็นอะไรกันแน่

ผมเข้าในมหาลัย มาได้ 1 เทอมแล้ว ผมได้เจอเพื่อนใหม่ในมหาวิทยาลัย

มีเพื่อนคนนึงมีคุยกับผม เขาเป็นคนแรกที่คุยกับผม

ผมเลยเริ่มสนิทกับเขา มากๆ เลย เพราะผมก็ไม่มีเพื่อนที่มาจากที่เดียวกันเลยและเขาก็ไม่มี

เขาก็อยากรู้จักผม ผมก็อยากรู้จักเขา หลังจากนั้นเราก็เริ่มสนิทกันขึ้นเรือยๆ

ตามชื่อกระทู้คงไม่ต้องบอกนะครับว่าเขา เป็น ญ หรือ ช

เขาเป็นผู้ชาย และเขามาสารภาพกับผมว่าเขา เป็นเกย์

แต่ผมไม่ได้ ซี เรื่องนี้มากเท่าไร จึงไม่ได้ว่าอะไร

คืนนึงผมนอนอยู่กับเขา เขาก็เอาจูบเขามาจูบผมตอนนอน

ผมก็ตกใจ แต่ทำไมผมไม่ผลักหรือดันมันออกไปก็ไม่รู้ (ตอนนั้นผมยังหลับอยู่)

กลิ่นตัวมันหอม ปากก็หอม มันก็หล่อ น่ารัก

ทำไมผมถึงคิดแบบนั้น ไม่รู้เหมือนกัน

ทั้งๆที่ผมมีแฟนเป็น ญ อยู่แล้ว แต่กลับกลายเป็นว่า ผมรักมันมากขึ้นทุกวัน

แต่บอกมันไม่ได้ เพราะว่า มันเป็น ผู้ชาย ผมก็เป็นผู้ชาย ถ้าผมบอกมันแสดงว่าผมเป็นเกย์จริงๆ

แต่ทั้งๆที่ความรู้สึกของผมเวลาเจอผู้หญิง ผมก็ชอบมองสาวๆ แซว เป็นว่าเล่น แต่ทำไมเจอหน้ามัน

ผมกับคิดถึงมันมากขึ้นทุกวัน ผมคิดถึงมันแม้แต่ตอนที่นอน ไม่เหมือนกับตอนที่เจอหน้าแฟนตัวเอง

ทั้งๆที่ผมไม่เคยมอง ผู้ชาย มาก่อน มองแต่ ญ

มิหนัมซ้ำ ผม ยัง อยากให้มันมาเป็นแฟนผมอีกต่างหาก เวลาคุยกับมัน ผมก็ใจลอยไปไหนต่อไหนแล้วครับ

ความคิดผมมันบ้าไปกันใหญ่แล้ว

ตอนนี้ผม สับสนกับตัวเองเหมือนกันครับว่า ผม เป็น เกย์ หรือ ไบ หรือ ชาย จริงๆ

เพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นให้ผมหน่อยนะครับ

ตอนนี้ ผมงง กับ ชีวิตของตัวเอง ว่าชอบ ญ หรือ ช กันแน่

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะครับที่อ่าน และแสดงว่าคิดเห็น

รูป นายสับสน
โดย: นายสับสน
ตั้งเมื่อ: 6 พ.ย. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 70 โดย: jookhun เขียนเมื่อ 5 ธ.ค. 09

สั้นๆๆง่ายๆๆ คุณเกิดอารมณ์ทางเพศกับเขารึเปล่า ถ้าไม่ ก็ไม่ใช่หรอกครับ อาจ จะพึ่งเคยมีเพื่อนที่สนิทมากๆๆ มากกว่าครับ อย่าพึ่งรีบฟันธงว่าตัวเองเป็นอะไร ลอง ถามใจคุณดูว่า เพื่อน คุณกับแฟนสาว คุณอยากมี สัมพันธ์ทางเพศกับฝ่ายไหนมากกว่ากัน

IP IP: 58.64.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 69 โดย: CHILLINSKY เขียนเมื่อ 29 พ.ย. 09

ไอเกรย์ emoticon emoticon

IP IP: 114.128.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 68 โดย: onetwotree เขียนเมื่อ 29 พ.ย. 09

เป็น เกย์ แล้ว ไง ก็ แค้ ผู้ชาย รัก กัน

ความรัก ไม่มีพรมแดน หรอกคับ

ขอให้ อยู่ด้วยกัน แล้ว สุขใจ ก็ พอ

เป็น เกย์ ก็เป็นคนดีได้ นะคับ

ดีกับตัวเอง ดี กับพ่อแม่ และคนที่เรารัก

IP IP: 112.142.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 67 โดย: -M0- เขียนเมื่อ 27 พ.ย. 09

แค่คุณบอกว่าคุรอยากได้เค้าเป็นแฟน

เท่านี้ก็แสดงได้ว่าคุณอ่ะ เป็นแน่ๆ

อ้างอิง**มิหนัมซ้ำ ผม ยัง อยากให้มันมาเป็นแฟนผมอีกต่างหาก **

ป.ล. ผมก็เปน ^^ emoticon

IP IP: 124.157.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 66 โดย: sab son เขียนเมื่อ 27 พ.ย. 09

see vit san na .... tam jai bang ,,, pen kon dee kor por ^^ emoticon

IP IP: 221.7.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 65 โดย: nuypraram7 เขียนเมื่อ 27 พ.ย. 09

ครับ เป็นเกย์ 1000 เปอร์เซ็นต์ emoticon emoticon

IP IP: 203.146.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 64 โดย: nai เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 09

ผมก็เคยเกิดเหตุการณ์แบบนี้นะ ทำงานที่เดียวกัน รู้จักมันเป้นคนแรกในที่ทำงาน ไปกินข้าวด้วยกัน ดิวงานด้วยกัน
แต่ไป ๆๆ มา ๆๆ ก็รู้ว่า นี่คือเพื่อน เพื่อนที่เราสนิทมากที่สุด
เพื่อนที่เราไว้ใจ ปรึกษ่าอะไรได้ ไง เค้าเรียกว่าเพือนแท้
ในที่สุด ผมก็รักมันแบบเพื่อน อ่ะคับ

IP IP: 58.9.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 63 โดย: แอบรัก เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 09

อย่างที่บอกว่าเขารักมากมายนั้นก็อาจที่ว่าเขาชอบ 2 เพศ
หรือเรียกง่ายว่าคิงที่แบบว่าชอบชายหรือหญิงก็ดีน่ะแบบรับได้
ทุกเพศนะก็ถือว่าดีคิดซะว่าทำบุญมาน้อยแล้วกั่นนะถึงมีแฟน emoticon emoticon emoticon

IP IP: 58.8.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 62 โดย: น้ำตาล เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 09

อันที่จริงมันก็เรื่องจริงอยู่นะที่เราก็แอบเผลอหรือควบคุมตัวเองไม่อยู่นั้นล่ะเราเริ่มชอบเขาเข้า แล้วล่ะแต่ความรู้สึกความจริงนั้นเราก็ยังมีความเป็นหญิงเพราะเราแอบชอบพี่บีอยู่แตที่รับไม่ได้ก็คือเป็นเกย์บอกความเป็นจริงนะว่าเรานั้นชอบผู้ชายนะแต่ไมใช่ชอบเบียดเบียนทางเพศด้วยก็ไมรู้เสียดายมากไปมาเราเริ่มที่จะชอบผู้ชายแต่กลับกลายเป็นเกย์นะแต่ไม่เป็นไรเขาแมนกว่าผู้ช่ายอีกรับผิดชอบต่อหน้าที่การงานนะเลยชอบ emoticon emoticon emoticon

IP IP: 58.8.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 61 โดย: เหอะๆ เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 09

ไม่เป็นหรอกครับ

ไม่เคยมีอะไรกันมากกว่าจูบ,กอดใช่ไหม
แบบนี้คือเพื่อนสนิทมากกว่านะ

คำว่าเพื่อน ไม่จำเป็นต้องเพศชายหรือเพศหญิง

ผมเองยังมีเพื่อนเป็นผู้ชาย เกย์ ทอม ดี้ ครบหมดเลย ไม่เหนจะเป็นไร แถมดีอย่าง ได้ปรึกษาอะไรได้มากกว่าซะด้วย

IP IP: 125.27.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 60 โดย: เหมือนกัน ๆ ๆ ๆ เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 09

ผมก็เคยเป็นแบบน้อง
เราสองคนแมนทั้งคู่ ลูกทหาร ลูกตำรวจ
ชอบไปเที่ยวผับ ไปเที่ยวกลับมา
ก็นอนด้วยกัน เมา ๆ กลับห้องไม่ไหว
ขอแลกขนาดกันดู สนิทจนรักกัน รักกันมากขึ้น
ทั้ง ๆ ที่มีแฟนผู้หญิงอยู่แล้วก็ตาม

แนะนำน้องเลย แยกเลยคับ
อย่าเสียดายเพื่อน ตัดขาด เปลี่ยนสังคมเลยคับ
แล้วไปรักแฟนผู้หญิงนั้นให้เต็มที่เลย
ถ้าน้องยิ่งอยู่ด้วยกัน จะยิ่งรักแบบพี่

ถ้าไม่ออกตอนนี้น้องเปนเกย์แน่คับ

แล้วก็ถ้าอยากรู้ตัวเองเป็นอะไรอยู่
ตอนช่วยตัวเอง น้องนึกถึงผู้ชาย หรือผู้หญิงละคับ

อย่าเป็นเกย์เด็ดขาด กลับมาเป็นผู้ชายยากมากคับ

IP IP: 113.16.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 59 โดย: cmpg เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 09

JUST TRY IT!!! เอาเวลาว่าง นั่งเล่นเกม มาหาเงินดีกว่า @ www.infinityluck.ws !!! งานบนเน็ต 100% ไม่ต้องเข้าประชุม รายได้เริ่มต้นที่ 3000

สวัสดี เพื่อนๆ ทุกคนที่สนใจทำเงินผ่านระบบอินเตอร์เน็ต เริ่มต้นที่ 3000 บาท
ร่วมทำงานกับ GDI - Global Domains International ประเทศอเมริกา
ซึ่งเป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือและได้รับการรับรองจากต่างประเทศ

นี่ไม่ใช้ธุรกิจขายสินค้า หรือส่งเมลล์แต่อย่างใด แต่เป็นธุรกิจการประชาสัมพันธ์เชิญชวนให้หันมาสมัคร domain ในสกุล .ws
เพียงแค่โพสข้อมูลเชิญชวนในบอร์ต่างๆ เม้นท์กระทู้ หรือแจ้งข่าวสารทางอีเมลล์เท่านั้น (แบบที่เพื่อนๆ กำลังอ่านอยู่นี้)

งานนี้ไม่จำกัดอายุ มีอิสระในการทำงาน ไม่ต้องเข้าประชุม หรือสัมมนา
สามารถศึกษาและเรียนรู้ด้วยตัวเองได้ ผ่านอินเตอร์เน็ตเพียงอย่างเดียว
หากสนใจหรือต้องการศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมคลิก>>

:-)www.infinityluck.ws

ขอบคุณสำหรับทุกความสนใจ

ปล. ผมลองมาแล้วมันเยี่ยมจริงๆ เพื่อนๆ ต้องลองดูแล้วจะติดใจ - ได้ผลจริงเลยอยากบอกต่อ ^3^

IP IP: 10.0.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 58 โดย: MarKkyZa เขียนเมื่อ 23 พ.ย. 09

เป็นอะไรก็แล้วแต่ แต่ขอให้เป็นคนดี ไม่เสียหายหรอกการรักใครสักคนไม่เกี่ยวกับเรื่องเพศเราจะเป็นอะไรก็ได้เท่าที่เราอยากจะเป็นเราจะเป็นเกย์หรือผู้ชายก็แล้วแต่แต่ขอให้เลือกคนที่เรารัก แล้วเป็นคนดีมันไม่เสียหายหรอกนะคัพ emoticon

IP IP: 117.47.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 57 โดย: แฮ่ๆ เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 09

ง่ายๆนะ ก็ลองนึกภาพว่าเพื่อนมันกำลังจะอัดตรู-ด เราดูสิ นึกแล้วมีความสุขมั้ย ถ้ามีความสุขก็ใช่แล้วหล่ะ.. emoticon emoticon emoticon

IP IP: 222.123.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 56 โดย: เอ เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 09

เราว่านายอาจจะเป็นแล้วล่ะ นายควรตัดสินใจว่าจะเลือกทางใหนดีเพื่อไม่ให้ทั้งสองฝ่ายเสียใจ
emoticon

IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 55 โดย: kang เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 09

ผมว่าคุงน่าจะเปง เกย์นะ

IP IP: 124.157.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 54 โดย: ผู้เคยสับสนมาก่อน เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09

ขอตอบนะคะว่าคุณยังเป็นผู้ชายค่ะ

เพียงแต่ว่าคุณโดนสภาวะรอบยายดึงดูดไปในทางนี้

เพราะเพื่อนคุณเป็น...พอคุณสนิทกับเพื่อนมากก็เลยเกิดอาการหวงเพื่อน

คุณลองถามใจตัวเองดูสิคะว่าลึกๆแล้วคุณรักที่จะเป็นยังไง

ปลดปล่อยตัวคุณเองออกมา

....ที่มาบอกนี่เพราะเราเองก็เคยรู้สึกแบบคุณมาก่อนว่าตัวเองชอบผู้หญิง(เหมือนกันแหละต่างกันที่ทางเราหญิงทั้งคู่)

ถึงขนาดเลิกกับแฟนที่เป็นผู้ชายแล้วหันมาคบกันเองเลยด้วยซ้ำ

แต่ผลสุดท้ายพอได้คบกันจึงได้รู้ใจตัวเองว่าเราไม่ได้ชอบแบบนี้

เพียงแค่รักเพื่อนมากไปจนเกิดอาการ"หวง"เท่านั้น

ตัดสินใจดีๆนะคะ...เพราะถ้าคุณตัดสินใจผิดคุณอาจจะเสียทั้งเพื่อนและเฟนแลยก็ได้

IP IP: 125.26.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 53 โดย: ky เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09

คุณสามารถมีความรักได้กับคนที่คุณรู้สึกว่าเขาเป็นคนดี แต่ความรักระหว่างชายกับชายมักไม่ยั่งยืน

IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 52 โดย: Moosix เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09

เราก็เคยมีความรู้สึกอย่างงี้นะ

แต่ต้องฝืนๆหน่อย คิดว่านายเป็นผู้ชายนั่นแหละ

แต่สับสนอยู่กับคำว่า เพื่อน เพื่อนสนิท อ่ะ
มัน สนิทมากเกินไป จิตใจเราไม่เถี่ยงตรงหรอก

อย่าคิดมาก นายเป็นผู้ชาย ชายยอกชาย เชื่อดิ

IP IP: 58.9.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 51 โดย: big-k25 เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09

สรุปเกย์ ร้อยเปอร์เซนต์ เพราะุ้ถ้าเป็นผู้ชายแท้ยังไงๆก็ไม่มีทางชอบ ชายหรอกฟังธง emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

IP IP: 110.164.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 50 โดย: เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09

เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด
(ทำในสิ่งที่เชื่อ เชื่อในสิ่งที่ทำ)
^_^

IP IP: 202.12.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 โดย: รักใครไม่เป็น เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09

เข้าขั้นแล้วล่ะครับ ถึงขนาดนั้น

ชอบอะไร ก็ทำๆไปเถอะ ถ้ามนมีความสุขล่ะก็
แต่ก็ต้องไม่ใช่บนความทุกข์ของคนอื่นด้วยล่ะ

IP IP: 58.9.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 โดย: tancrazii เขียนเมื่อ 18 พ.ย. 09

ใคร คือ คนที่ใช่ คุณเท่านั้น ที่เลือก
เลือกสิ่งที่ใช่ให้ตัวคุณ emoticon

IP IP: 202.12.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 โดย: toms26 เขียนเมื่อ 16 พ.ย. 09

ชอบอะไรก้ชอบไปเหอะคับ สมัยนี้ทำตามหัวใจแล้วไม่เดือดร้อนใครก็ทำไปเลยคับ เกิดมาตายครั้งเดียวคับอย่าไปคิดไรมากใช้ชีวิตให้มีค่ามีความสุขก้พอแล้วคับอะไรมากกกก emoticon

IP IP: 124.120.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 โดย: Zaleng เขียนเมื่อ 15 พ.ย. 09

จะ ญ หรือ ช ผมว่าคุณเองแหละที่น่าจะให้คำตอบดีที่สุด
อย่าหลอกตัวเองคับ แล้วก็ไม่ต้องอายในสิ่งที่ตนเป็นด้วย

IP IP: 124.121.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 โดย: รู้ดีทุกอย่างเพราะเคย เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 09

เหอๆ ความจิงก้คือเปนผู้ชายถูกแล้ว

แค่โดนพิษจูบพวกเกย์เข้าไปน่ะ

แก้ง่ายๆ ไปปล้ำแฟนดิ

สงสัยไม่เคยมีไรกับแฟน

โดนเกย์จูบครั้งแรกนี่ไปเลย

ระวังอย่ายุ่งกับพวกนี้มาก

มันชอบง่ายหน่ายเรว จิงๆ ระวัง!!!!!

IP IP: 124.157.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 โดย: ไม่รู้ เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 09

ผมก็เหมือนกัน งงjavascript:addemoticon('emoticon');..

IP IP: 203.172.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 โดย: 2523 เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 09

ความรู้สึกแบบนี้แหละที่เรียกว่าคนเป็นเกย์นะน้อง ไม่ต้องไปตรวจ ดีเอ็นเอ ที่ไหน เป็นชัวร์ ร้อยเปอร์เซนต์ คอนเฟริม์

IP IP: 117.47.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 โดย: Chiang_rai เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 09

ไบ 1,000,000 % คับ emoticon

IP IP: 192.168.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 โดย: num_sai เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09

เกย์

IP IP: 110.49.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 โดย: Heineken_s เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 09

ผมว่า น่าจะใช่นะคับบ

ลองชั่งใจตัวเองก่อนสิคับ ว่า....

อยู่ก่ะ ผู้ชาย หรือ ผู้หญิง รู้สึก อุ่นใจ มากกว่า กัน

ลองชั่งใจดูนะคับบบ.... ทีแน่ๆๆๆ คำตอบที่ถูก ที่สุด

อยู่ที่ น า ย emoticon

IP IP: 113.53.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 โดย: ปaาnoง เขียนเมื่อ 11 พ.ย. 09

จะสนทำไมละคับว่าเราเป็นอะไร ตอบความต้องการของตัวเองไปเลยคับ ถ้ามัวลังเลอย่างนี้อาจเสียอะไรไปโดยเปล่าประโยชน์ได้ และถ้าคุณเป็นเกย์จิงสงสารผู้หญิงดีกว่าครับให้เขาไปมีแฟนที่รักเขาดีกว่า emoticonจะคิดมากไปทำไม

IP IP: 112.142.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 โดย: showboy เขียนเมื่อ 10 พ.ย. 09

ง่ายๆเลยนะคุณเป็นเกย์ที่จัดอยู่ในประเภทไบเซ็กชวล
ใครๆเค้าก็เป็นกัน ถ้าคุณยอมรับว่าใช่แล้วก็ถือว่าไม่สับสนทางเพศ แต่ถ้าไม่ยอมรับก็กลุ้มใจต่อไปละกัน ด้วยความหวังดีจากเกย์โฮโมเซ็กชวล ครับ emoticon

IP IP: 119.63.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 โดย: samorbok เขียนเมื่อ 10 พ.ย. 09

ความรักไม่ว่าเกิดขึ้นกับใคร ที่ไหนเมื่อไร
ก้อยังเป็นสิ่งที่สวยงามเสมอ
อย่ากะเกณฑ์ กับความรูสึกของตัวเองมากจนเกินไป
จนเกิดอาการเครียด ปล่อยความรู้สึกที่เกิดขึ้นให้มันเป็นไปตามธรรมชาติ
อยู่กับตัวเองบ้างเพื่อจะได้มีเวลา ถามใจตัวเองว่า ลึก ๆ คุณต้องการแบบไหน เอาใจเค้ามาใส่ใจเราด้วยว่า สิ่งที่กระทำอยู่ทำร้ายใครหรือเปล่า ลองมองเข้าไปในใจตัวเองดูครับ
คำตอบที่ดีที่สุด คุณคือคนที่รู้ดีที่สุด emoticon emoticon

IP IP: 58.10.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 โดย: BEER เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 09

เธอเป็นนะยังไม่เข้าจัยตัวเองว่าเป็นรัยกันแน่ 082-3052401

IP IP: 202.143.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 โดย: มะนาว เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 09

ญ ก็ได้ ช ก็ดี เป็นไบเจ้าค่ะ emoticon

IP IP: 210.246.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 โดย: เกย์สายแข็ง เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 09

แต่ผมไม่ได้ ซี เรื่องนี้มากเท่าไร จึงไม่ได้ว่าอะไร -----
---------------------------------
เป็นเกย์แน่นอนผู้ชายไม่ใช้ประโยคนี้กัน

IP IP: 110.164.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 โดย: cululun เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 09

ไบ 99 %

IP IP: 117.47.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 โดย: Majesticice เขียนเมื่อ 9 พ.ย. 09

อืม นายซิงป่าวอะ จขกท
ปกติคนที่เป็นเกย์ส่วนมาก จะไม่เคยมีแฟนในวัยเด็ก หรือไม่เคยมีอะไรกับแฟน ถึงได้เป็นเกย์

ถ้านายยังไม่เคยมีอะไรกับแฟนผู้หญิงของนาย แค่คบกันเป็นแฟน แบบนี้ไม่แปลกเลย ที่นายจะเป็นเกย์ เพราะนายทำไม่เป็น
อืม

IP IP: 58.9.68.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111