facebook

ไม่รู้จะทำยังไงกับ เมีย ที่แอบไปเที่ยวกะ ชายอื่น หมวด » Men » general-men » ไม่รู้จะทำยังไงกับ เมีย ที่แอบไปเที่ยวกะ ชายอื่น

ผมกับแฟนอยู่กันมา 3 ปี แต่งงานแล้ว มีลูก 1 คน เธอได้ โกหก ทุกคนทางบ้าน โกหกผม ว่าออกไปเที่ยวกับเพื่อน จนผมเริ่ม เอะใจ อยุ่กันมาไม่เคยไป ไปก็ไปด้วยกันตลอด โทรศัพ ก็มีผุ้ชายโทรมา

ผมก็เป็นทหารเกณ ธรรมดาๆ จนเมื่อวันที่ผมจับเธอได้ เธอไม่พูดอะไรเลย เธอบอกเธอรุ้ว่าตัวเองผิดเลยไม่พูด ไม่เข้ามาแก้ตัว ไม่ทำอะไรทั้งนั้น ผมจึง ซักถามเธอ เธอ อุ้มลูกไปหาผู้ชาย ถึงห้องมาแล้วถึง 2 ครั้ง  ผมก็ถามไปว่าไปทำอะไรกัน เธอบอกกับผมว่า ไปดูหนังที่ห้อง ครั้งแรกที่ไปน้องสาวผุ้ชาย อยู่ด้วย แต่ครั้งที่ 2 ไปอยู่กัน 2 คนในห้อง กับลูกผม ซึ่งลูกผม แค่ 1 ขวบ ยังไม่รู้เรื่องอะไร  มันบอกกับผมว่าแค่นอนจูบกัน แลกลิ้น กัน ไม่มีอะไรมากกว่านั้น  และมันบอกผมว่า มันจะเลิก จะไม่มีอีก  สรุป คืนนั้น ที่ผมจับได้ มันก็ยังคุยกะผู้ชายคนเดิม ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็โมโห จะเลิกให้ได้ มันบอกผม มันไม่เลิกกะผม จะเลิกยุ่งกะผู้ชายคนนั้น  แต่ว่า พอผ่านไปได้แค่ 2 วัน มันก็ไปคุยกะผุ้ชายคนเดิมอีก ผมเลยถามมันไหนบอกไม่คุยแล้วไงไม่ยุ่งแล้วไง มัน อ้างคำ ควายๆ ว่า นึกว่าแค่ไม่ให้ไปเจอกัน ผมควรจะทำยังไงกับ ผู้หญิง คนนี้ดีครับ ผมสงสารลูก ของผม ซึงผม ยังไม่มีเวลาไปเลี้ยงดูลูก ยังเหลืออีก 1 ปี กว่าผมจะ ปลดทหารได้ ทางบ้านผม เขาทำงาน กันทุกคนไม่มีเวลา เลี้ยงลูกผมได้เลย 

รูป vanquaz
โดย: vanquaz
ตั้งเมื่อ: 9 ม.ค. 13
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ไม่รู้จะทำยังไงกับ เมีย ที่แอบไปเที่ยวกะ ชายอื่น

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 18 โดย: Bombiz เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 13

เหมาะสมกันดีแล้วครับ ผมมีความเชื่อเรื่อง ถ้าผู้ชายไม่เลวผู้หญิงคงไม่หาใหม่ ผมกล้าพูดเลยว่า คุณเองก็เลวไม่ใช่น้อยเผลอๆมีซ้อมเมียด้วย ผมว่ามันไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะ ที่ผู้หญิงเพิ่งมีลูกจะตัดสินใจมีผัวใหม่ดื้อๆแบบนี้ มันต้องมีอะไร... :em19:

IP IP: 58.9.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 โดย: faiz_spinx เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 13

เลิกเสียเถอะ เมียแบบนี้ อายชาวบ้านเขา คุณชอบมั้ย ใครๆก็พูดว่า เมียคุณมีชู้ ลูกยังเล็กเราสามารถเอามาเลี้ยงไม่จำเป็นต้องเอาแม่มาด้วยหรอก ไม่ต้องกลัวลูกมีปมด้อย ถ้าเราเลี้ยงเขาดี สิ่งแวดล้อมดี โตขึ้นเขาก็เป็นเด็กดีโดยที่ไม่ต้องมีแม่ก็ได้

IP IP: 101.108.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 โดย: Aungpao1 เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 13

เลิกครับ ปล่อยมันไป ลูกฝากแม่เลี้ยงไว้ก่อนครับ ถึงปล่อยให้ลูกอยู่กับแฟน แฟนคุณก็จะไม่สนใจอีกต่อไปเชื่อผมครับ

IP IP: 171.4.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 โดย: Coppu38 เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

อุ้ย เป็นเหมือนพนักงานในโรงงานที่บ้านเลยค่ะ :em20: คนเดียวกันปะเนี่ย? 55 เลิกเถอะผู้หญิงแบบนี้ เที่ยวผสมพันธุ์ไปทั่วน่แหละค่ะ ก็คุยกันว่าใครจะเลี้ยงลูก หรือแบ่งกันก็ได้ ผู้หญิงแบบนั้นอย่าไปลดตัวลงไปเลยค่ะ :em30:

IP IP: 183.89.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 โดย: เจ้า ญ ยาจก เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ไม่น่าจะเป็นแม่ที่ดีให้ลูกคุณได้เลย

IP IP: 49.48.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 โดย: Hematoma เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ถ้าเป็นผม จะเลิกกับเมียละเลี้ยงดูลูก

เลิกเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

ผมกลัวเพื่อนลูกจะด่าลูกผมว่า แม่มรึงเป็นกระหรี่ :em14:

IP IP: 171.99.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 โดย: KPSD เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ได้ผญ.แบบนี้มาเป็นเมียเป็นเวรเป็นกรรมจริงๆต้องมานั้งระแวงเมียจะไปล่อกับชู้ เลิกครับปล่อยเขาไปไม่ต้องไปห้ามเขาครับตัดใจซะลูกก็ถามทางบ้านฝ่ายคุณครับว่าใครพอจะช่วยเลี้ยงได้บ้างอาจจะต้องจ้างก็ดีกว่าปล่อยให้ลูกอยู่กับแม่เลวๆแบบนั้น

IP IP: 110.77.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 โดย: A344GT5 เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ช่างหัวเด็กมัน ในเมื่อแม่มันก็เอาไปเลี้ยงด้วยนี่นา จะไปแคร์อะไร

IP IP: 203.213.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 โดย: สะใจโรคจิต เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

แนะนำว่าหาหลักฐานในหารเล่นชู้ของมันไว้ด้วยนะ เผื่อมีปัญหาเรื่องลูก จะได้เอาไว้ฟ้องศาลได้

IP IP: 171.98.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 โดย: yambean666 เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ไม่น่าต้องมาถาม
ขีวิตคนมันสั้น เกิดมาแล้วชาติหนึ่ง ใช้ให้คุ้มค่าเพื่อเวลาตายจะได้ไม่มาเสียดาย นายจะทนทุกข์หวาดระแวงไปทำไมกับผู้หญิงไม่ซื่อคนเดียว เลิกซะ หาคนใหม่ แล้วดูให้ดีจะได้ไม่ซ้ำรอยเดิม จบนะ อ้อ ส่วนลุกก็ว่ากันไปว่า ใครจะเลี้ยง ก็ช่วยกันดูแลไป :em31:

IP IP: 180.180.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: 4mindy เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

ผมละสงสารรั้วของชาติจริงๆๆ

ยิ่งทหารที่ลงใต้อีกทำงานแลกด้วยชีวิตกว่าจะได้ตังมาแต่ละบาทออมไว้ให้ลูกให้เมียเพื่อไม่ให้ครอบครัวลำบากแต่ทำไมคนที่อยู่ข้างหลังทำไมไม่คิดมั้งเน้อ

คนหนอคน :em02: :em02: :em02: :em02: :em02:

IP IP: 61.7.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: zCanDiiz เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

เลิกจบ หาเมียไหม่ ที่ดี ไม่ก็ หันหน้าคุยกันเมียทำได้เราก็ทำได้

IP IP: 125.25.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: aeoaeoaeo เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 13

อสรพิษ ต้องกําจัดทิ้ง

IP IP: 118.173.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: อนาจ เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 13

ปล่อยไว้ก่อน แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น คุณก็ทำใจไว้รอเลย ดูท่ามันไปแน่ มันเหงาหอย

ถามได้ หึงได้พอประมาณ อย่ามากเกิน เด่วแมร่งทิ้งลูกไปกะผัวใหม่ ซวยเลย

ปลดมา ก็ไปเอาลูกคืน แล้วก็รีบๆไล่มันไป

เดี๋ยวความจัญไร จะมาติดลูก
:em14:

IP IP: 223.204.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: ZmayaZ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 13

....ให้ลูกคุณอยู่กับเธอก่อน พอคุณปลดประจำการ มีงานทำ แล้วค่อยรับลูกมาเลี้ยง
...อย่าให้เธอกับผู้ชายคนนั้น มองว่าคุณเป็นคนโง่ รีบหย่าเถอะ..
....และไม่ต้องสงสารหรือให้อภัยกับผู้หญิงประเภทนี้ เพราะเธอไม่มีความรู้สึกละอายใจในสิ่งที่ตัวเองทำ คิดถึงแต่ความสุขของตัวเองไม่คิดถึงจิตใจของลูกหรือของคุณเลย....

IP IP: 202.91.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 13

...........ตอนท้ายๆคุณบอกว่า .... ผู้หญิงคนนี้ดี ... แต่ผมว่ามันไม่ดีหรอก ... ภาษาชาวบ้านเขาเรียกมันว่า... อิดอก ทอง ... ขนาดอุ้มลูกไปให้เขาจูบ ... แลกลิ้นถึงในห้องของเขา ... แล้วคุณเชื่อมันหรือ ?

ไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้น ... ตอนนี้ก็ล่อหรือซั่มมันไปก่อน
ให้มันดูแลลูกไปด้วยรอคุณปลดประจำการ ... ปลดแล้วค่อยเลิกกับมันอย่างเป็นทางการ ... เลิกคบกัน เลิกทุกสิ่งทุกอย่าง ... ถ้าเอาเป็นเมียต่อไปมันก็จะเป็นกาลกิณีต่อชีวิตของคุณแน่นอน ... สันดานอย่างนี้เหมือนหมากินขี้นั่นแหละ ... พอคุณเผลอมันก็ไปให้เขาล่ออีก
ทำไมผู้ชายมันจะไม่เอา ... ของฟรีนี่หว่า

IP IP: 118.172.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: อ๋อหรอ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 13

นั่งทำอะไรกับชู้ ให้ลูกเห็น แค่นี้ก็น่าจะเป็นเหตุผลให้เดินออกจากชีวิตมันไปได้แล้ว คิดหรอว่า มันแค่กอด จูบ จริง ถามจริงเถอะ หากเป็นตัว จขกท.มีผู้หญิงมาให้ถึงห้องจะแค่กอด จูบหรือป่าว

IP IP: 118.172.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: เอื้อออ เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 13

ไอเมียเลว จะเก็บมันไว้เป็นแม่ของลูกอีกหรือ.. :em22:

IP IP: 171.100.164.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111