facebook

อวัยวะไม่แข็งทำไงดีครับ หมวด » Men » general-men » อวัยวะไม่แข็งทำไงดีครับ

คือว่าของผมมันไม่แข็งอ่ะครับ พอจะมีอะไรไม่ขึ้นทุกทีเลย

วิธีนี้รักษายังไงดีครับ ขอวิธีง่ายๆ ไม่ก็กินยาครับ

มียาไหนแนะนำบ้างครับ ที่ได้ผลจิงๆ ตอนนี้ผมยังเด็กๆอยู่เลยแต่ไม่รู้ทำไมเป้นแบบนี้

ขอบคุณครับ

รูป นายนาย
โดย: นายนาย
ตั้งเมื่อ: 1 ต.ค. 12
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อวัยวะไม่แข็งทำไงดีครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 20 โดย: MmaxZaa เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 12

แนะนำให้ออกกำลังกายวันละ 1 ชม อาทิตย์ละ 3-4 วัน กินอาหารครบ 5 หมู่ อย่านอนดึก( สำคัญมาก ) ถ้ายังไม่ได้ผล ก็หาไวอากร้ามากิน แต่มันใช้แค่ชั่วคราวเป็นรอบๆไป ยาบางอย่างต้องกินทุกวันพอหยุดก็เหมือนเดิมเลือกเอา ที่เคยใช้ก็ Mmax กับ 4mineK ไม่มาโฆษณาแต่เคยใช้อยู่ ตอนนี้สุขภาพดีไม่ได้กินแล้ว แถมออกยาใหม่ ซิเดรก้า หวังว่าจะช่วยคุณได้ เห็นใจคนมีปัญหาเดียวกัน

IP IP: 110.77.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 โดย: Bombiz เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 12

ออกกำลังกายเยอะๆครับ คุณเห็นพระเอก เอวีญี่ปุ่นมั๊ย มันฟิตมาจากไหน วันๆ มันอยู่แต่ฟิตเน็ต แล้วก็ถ่ายหนัง คำตอบผมอยากจะให้คุณคือ คุณออกกำลังกายไปเลย วันละ 1-3 ชม รับรอง แข็งปั๋ง :em01:

IP IP: 58.11.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 โดย: PeaceForU เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 12

หยุดช๊ากว่าวซัก2-3อาทิตย -เดือนนึง กินไข่ลวก ไข่ต้ม ทุกวัน กินอาหารจัดเต็มๆ ครบ5หมู่ ออกกำลังกายเล่นกีฬาบ้าง
นอนหลับให้เต็มอิ่ม ถ้าอาการดีขึ้น ตื่นตอนเช้าโคยจะลุก
ใช้เวลาซักเดือน-2เดือน ฟื้นฟู เเบบนี้
หลังจากรู้สึกว่าโคยเริ่มฟิต ก็หาสาวมาลองจัดหนัก
ถ้าโคยอ่อนไม่ได้ผล ต้องหาไวอกร้ามากิน

IP IP: 58.9.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 โดย: garigaaz เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 12

ลื้อทำตาม คห 16 บอกเลยวิธีนี้ได้ผลสุดแล้ว

IP IP: 118.172.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 โดย: สิงห์ยาดอง เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

ดูรูปโป้ ถ้าดูรูปโป้ผู้หญิงแล้วไม่แข็ง ก็หันมาดูรูปโป้ผู้ชาย เดี๋ยวก็ได้เรื่องเอง 555

IP IP: 223.205.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 โดย: cis10 เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

งดการดูสื่อประเภทนี้และงดการช่วยตัวเองไปเลยสักครั้งเดือน ถ้าทำได้ เวลาเจอสนามจริงอาการณ์อาจจะหายไปเลยก็ได้นะ

IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 โดย: cis10 เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

ลองหาชุดชั้นในเซ็กซี่ๆมาให้แฟนใส่เวลาอยู่ด้วยกัน หรือเปลี่ยนสถานที่บ้างก็ได้(ไม่ต้องไปไหนไกล ในห้องน้ำ หรือบนโต๊ะทำงาน ไม่งั้นก้ลองเปิดไฟเวลามีเซ็กก็ได้) เพื่อเป้นการเพิ่มความเร้าอารมณ์และความตื่นเต้นกับสิ่งแปลกใหม่ บางครั้งคำพูดประโยคเด็ดๆก็ช่วยปลุกเร้าอารมณ์ได้เหมือนกัน (ลองให้แฟนมากระชิปเรื่องทำนองนี้กับคุณตอนกลางวันหรือนอกสถานที่ดูสิ คุณจะตื่นตัวแล้วอยากรีบกลับไปที่ห้องเด๋วนั้นเลย)ของอย่างนี้แฟนคุณก็ต้องให้กำลังใจและช่วยกระตุ้นด้วยนะ ลองดูๆ(อันนี้เคยไปอ่านเจอมาจากบทความของหมอคนหนึ่งเขาบอกไว้ 555)

ความคิดเห็นที่ 13 โดย: cis10 เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

เจอแบบนี้ทำให้เครียดและเสียความมั่นใจเลยใช่ไหมคับ โดนเฉพาะกับแฟน พอจะมีเซ็กทีไรต้องกังวลเรื่องนี้ขึ้นมาให้หัวทุกที แล้วมันก็จะไม่แข็งอย่างนี้ตลอด แฟนเองก้จะเสียอารมณ์ไปด้วย ดีไม่ดีออกอาการเซงและพูดจาดูถูกเราออกมาด้วย ยิ่งทำให้เรารุ้สึกหดหู่และขาดความมั่นใจมากๆ อีกส่วนหนึ่งเพราะใจคุณจะไปมัวจดจ่อกับว่ามันจะสู้ไม่สู้จนไม่ยอมปล่อยใจให้ไปตามอารมณ์กับการเร้าโลมกันกับแฟน ถ้าเป็นอย่างที่บอก รับรองว่ายังไงก็ไม่หายคับ

ความคิดเห็นที่ 11 โดย: faiz_spinx เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

ไปหาหมอซะ วิธีนี้ง่ายและแน่นอนที่สุด ถูกจุดตรงเผง ขออย่างเดียวขจัดความอายออกไปซะ ไม่งั้นอด ตลอดชีวิต ฮิ ฮิ

IP IP: 101.108.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 โดย: sexythaiweb เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

:em20:

IP IP: 27.55.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 โดย: สุดแสนล้านทรวง เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 12

อายุเท่าไหร่ น้ำหนักตัวเท่าไหร่ ของกินที่เข้าปากไปในเวลา 72 ชั่วโมงย้อนหลังมีอะไรบ้าง (อยากรู้นิสัยการกิน)

ไม่แข็งตลอดเวลาเลยทั้งวัน แม้กระทั่ง ตอนเช้า และตอนเห็นภาพโป๊เปลือย หรือเปล่า

เรื่องนี้มันต้องละเอียด ก่อนที่แนะแบบละเอียดให้ :em02: :em01:

IP IP: 61.90.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: kunggoodboy เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

อาจเป็นเพราะการช่วยตัวเองแบบเร่งรีบ แบบให้เสร็จไวๆ ทำให้เสื่อมสมรรถภาพได้คับ หรือ ไม่งั้นอาจจะเป็นว่าคุณเป็นเกย์ก็ได้ครับ ลองไปปรึกษาแพทย์ดีสุดคับ

IP IP: 110.164.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: anubiz1977 เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

มันเป็นทุกครั้งที่จะมีเพศสัมพันธุ์กับคนเดินๆ หรือว่ากับใครก็เป็นครับ ถ้ามันกับใครก็เป็น แนะนำพบหมอเถอะครับ เดี๋ยวนี้ไทยผลิตยาเองได้แล้ว ไม่แพงด้วย มันช่วยได้ครับ แต่ถ้ามันเหยี่ยว ทุกครั้งที่จะมีอะไรกับภรรยา นั่นเพราะความจำเจแหละครับ แนะนำเปลี่ยนบรรยากาศนะ

IP IP: 58.181.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: Guyokung เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

ถ้าอยู่ใกล้ผู้ชายแล้วแข็งก็จบข่าว เป็นเกย์

IP IP: 58.8.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

............หา นสพ.เดลินิวส์วันอาทิตย์ที่ผ่านมาอ่านเสียนะ ... คอลัมน์เสพสมบ่มิสมโดย ดร. โอ .. มีคนที่นกเขาอ่อนตัวถามมาเหมือนคุณ... แต่คิดว่าผู้ถามจะอายุมากกว่าคุณหน่อย
ไม่อย่างนั้นก็รอไวอากร้าที่ไทยผลิตเองอย่าง คคห. 2
บอก ... เห็นว่าราคาเม็ดละไม่เกิน 50 บาทส่วนของนอกราคา 250-300 บาท... เป็นของปลอมเสียก็เยอะครับ

IP IP: 118.172.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: Dead_inside เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

ออกกำลังกายคับ

IP IP: 124.120.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: misterglasses เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

ก็กินไวอากร้าไงครับ อดทนรอนิดนึงนะ อย ไทยกำลังผลิตอยู่ ตามข่าว ราคาไม่แพงเลย แต่ควรปรึกษาแพทย์ระบบทางเดินปัสสาวะซึ่งเป็นหมอรักษาเรื่องนกเขาไม่ขันโดยตรงก่อนนะ ว่า ร่างกายเราผิดปรกติอะไรหรือเปล่า หมออนุญาตให้ใช้ไวอากร้าหรือเปล่า เพราะคนที่เป็นความดันสูง โรคหัวใจ ไม่ควรกิน

IP IP: 182.52.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: kikkok4131 เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 12

"

IP IP: 203.146.218.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111