facebook

ขอคำปรึกษาทุกท่านหน่อยครับ...ผมเป็น หมวด » Men » general-men » ขอคำปรึกษาทุกท่านหน่อยครับ...ผมเป็น

Ok ครับ สวัสดีพ่อแม่ชาวพี่น้อง Mthai ทุกท่านครับ...

คืออยากมาปรึกษาอะไรนิดหน่อย...เรื่องนี้ไม่เคยบอกให้ใครรู้มาก่อนเลยแต่ไม่อยากเก็บเอาไว้ในใจ

มันอึดอัดก็เลย อยากจะมาระบาย + กับขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ!!

เข้าเรื่องเลยนะครับ...ยาวหน่อยนะครับ ทนๆอ่านกันหน่อยนะ!!

ตัวผมปัจจุบันตอนนี้ เป็น วัยรุ่นผู้ชายแท้ทั้งแท่ง อายุ 17-18 ปี...

เรื่องที่ผมกลัดกลุ้มใจตลอดมันอยู่ ที่วัยเด็กของผมครคับ เคยทำเรื่องผิดพลาดมาแบบไม่ได้ตั้งใจ...

นั้นคือ ผมเคยเผลอมีอะไร กับเพื่อนชายของผม(สมมุติว่าชื่อ นาย A ล่ะกัน)...

ผมกับ A เราเป้นเพื่อนด้วยกันมาตั้งแต่เด็กเล็กๆเลย แล้วเรา 2 คนก็ชอบมีความคิดเหมือนกัน

คือเป็น พวกหื่น และ หมกมุ่นในกาม...

ย้อนกลับไปเมื่อ 5-6 ปีก่อน ซึ่งตอนนั้น พวกเรายังเด็กน้อยอยู่เลย อายุ 10 ขวบกว่าๆ มั้งไม่แน่ใจ...

ผมกับ A เรานั่งดูหนังโป๊ด้วยกันอยู่ดีๆ เราทั้ง 2 เห็นในหนังเขาทำกัน แล้วเกิดอารมณ์ขึ้นมากมากๆ...

แบบว่าเรา 2 คนอยากมีอะไรกับผุ้หญิงมาก แต่ หาที่ระบายไม่ได้ ด้วยความอยากรู้ อยากลองว่าเวลา

เรามีอะไรกับผุ้หญิง มันรู้สึกยังไง พวกเราก็เลย มีอะไรกันโดยปริยาย...ตอนนั้นไร้เดียงสาไม่รู้เรื่องอะไร

กัน เลยทั้งนั้น!!

ผมกับ A ผลัดกัน อม ผลัดกัน อัดก้น จนเสร็จ...จากนัั้นก็จบแค่นั้นไม่ได้มีอะไรอีกเลย จบๆไปแค่นั้น!!

หลังจากนั้น มันกับผมเจอหน้ากันก็ไม่ได้มี ความรู้สึกอยากจะกลับมามีอะไรกันเลย สักนิด ขยะแยงกัน

ด้วยซ้ำ (แบบว่าเคยลองแล้วไม่รู้สึกว่าสนุกเลย คิดว่า ถ้าเป้นผู้หญิงน่าจะสนุกกว่านี้)555+

ทุกวันนี้ ผมกับไอ A เรา 2 คนก็ใช้ชีวิต ตามปกติเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม เล่น สนุก ไปเที่ยวกัน ประจำ

เหมือนเดิม ไม่ได้อยากจะ พิศวาท มันเลยสักนิด!!

ความรู้สึกของผมตอนนี้ มีอารมณ์ ทางเพศกับเพศตรงข้าม(ผู้หญิง) เท่านัน้ Girl Only!!

พอนึกถึงตอนที่ผมกะ ไอ A ทำอะไรกัน มันรู้สึก คลื่นไส้อยากจะอ้วกทุกที นึกแล้วขยะแขยง!!

คิดมาตลอดว่า "ทำลงไปได้ไงว่ะ บ้าชิบ...

ผมเองก็เคยคุยกะ ไอ A มันเรื่องนี้...

ผม : เฮ้ย !! A เองว่าเรา 2 คนเป็นเกย์ปล่าวว่ะ?

A  : ข้าว่าไม่นะ เพราะข้า มีอารมณ์ทางเพศกะผู้หญิงว่ะ เองถามทำไมว่ะ?

ผม : เองจำตอนที่ข้ากับเอง เสี่ยนกันสุดๆตอนดูหนังโป๊ แล้วเรามีอะไรกัน ไม่ได้รึไง?

A : เออแล้วไงว่ะ ก็แค่ตอนเด็กๆ ยังไม่รู้เรื่องอะไรทั้งนั้นล่ะ...เวลาข้าเจอผู้หญิงสวยๆ ของข้าก็แข็ง

ทุกที...

ผมได้ยินมันพูดอย่างงี้แล้วค่อยสบายใจหน่อย ว่าเรา 2 คน ไม่ได้เป็น พวกรักไม้ป่าเดียวกัน!!

แต่ปัญหาคือ ผมจะชอบเก็บเอาเรื่องนั้น มาคิดหงุดหงิดหัวเสมอ ว่ามันเป็นปมด้อย เป็นเรื่องน่านาย

เป็นเรื่อง อุบาทว์สิ้นดี ว่าทำลงไปได้ยังไง...ผมเคยเครียด จนจะคิดฆ่าตัวตายมาแล้วตอนอายุ

ประมาณ 12 ขวบ !!

ทุกวันนี้ และที่ผ่านๆมา ผมก็ยังใช้ชีวิตอย่างปกติเสมอมา เตะฟุตบอล ซิ่งรถ กินเหล้า สูบบุหรี่ และที่

สำคัญสำเร็จ ความใคร่กับ การ ดู หนังโป๊ Av ชาย-หญิง(ปกติ) และ

หญิง-หญิง(เลสเบี้ยน) อยู่เสมอ...รึไม่ก็ จินตนาการ ระหว่างช่วยตัวเองว่ากำลัง มีอะไรอยู่กับ สาวๆ

พอเปิดไปเจอรูป ผู้ชายล่ำๆ หรือ เกย์ จะรีบปิดหนีทันที เพราะรู้สึกสะอิดสะเอียน !!

ประเด็นคือ ผมไม่อยากจำเรื่องนี้อ่ะครับ อยากจะลบๆมันออกไป จากสมอง กับเรื่องไม่เป้นเรื่องแบบนี้

คือผมเป็นคนลืมยากซะด้วย เพราะความผิดพลาดเล็กน้อยแค่นี้มัน จิกกัดใจ ผมมาตลอด !!

ผมก็ได้บอกตัวเองเพื่อให้ดำเนินชีวิตไปอย่างมีความสุขว่า เสมอมาว่า "ตอนนั้นเราเป้น แค่เด็กที่ไร้

เดียงสา อยากรู้ อยากลอง(เพียงแค่เลยเถิดเกินเด็กคนอื่นไปเท่านั้นเอง)"

มองในแง่ดีก็คิดว่า มันเป็นความผิดพลาด เป็นบทเรียน ไว้ให้สั่งสอนตัวเราเองว่าอย่าทำอีก

ผมอยากรู้ว่าผมคิดถูกแล้วรึปล่าว มันเป็นเหมือนคำสาปอ่ะ...ผมคิดว่า ถ้าผมมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆสัก

ครั้ง ผมจะหลุดจากไอ คำสาปบ้าๆนี้ไปสักทีหรือไม่ก็ พอมี เมีย มีลูก ก็ลืมมันไปเอง...จบแค่นี้ล่ะครับ

ไม่รู้จะพิมพ์ไรต่อดีล่ะ เซ็งกับตัวเอง!!

อยากจะรู้ว่า ผมเป็นอะไรยังไงกันแน่ เพราะผมเป็นคนละเอียดอ่อนกับเรื่องแบบนี้มาก?

ปล.ท่านอื่นๆคิดยังไงกับบ้างครับ ขอความคิดเห็นดีๆ ด้วยนะครับ...ขอบคุณ!! :D 

รูป 8NoName8
โดย: 8NoName8
ตั้งเมื่อ: 6 เม.ย. 12

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ขอคำปรึกษาทุกท่านหน่อยครับ...ผมเป็น

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 16 โดย: inloveami เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12

คุณไม่ชอบในสิ่งที่คุณเคยทำในอดีต และรู้สึกผิดทุกครั้งที่คิดถึงมัน คุณบอกว่าพยายามลืมมันก็ทำไม่ได้สักทีเหมือนมันกลายเป็นตราบาปในใจ ผมอยากแนะนำคุณว่า สิ่งที่คุณเคยทำในอดีตนั้นไม่ได้สิ่งเลวร้ายจนให้อภัยตัวเองไม่ได้ เป็นเพียงแค่ความผิดพลาดที่เกิดจากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ สิ่งที่คุณทำตอนนั้นเป็นสิ่งที่ผู้คนไม่น้อยในสังคมปัจจุบันก็ทำกันและบางกรณีก็เปิดเผยอย่างออกหน้าออกตาด้วยซ้ำไป สังคมก็ไม่ได้ตำหนิอะไรเลย ถ้าสิ่งที่เขาเป็นทำให้เขามีความสุขและไม่ได้ทำให้คนอื่นเดือดร้อน แต่กรณีของคุณไม่ได้เป็นถึงขั้นนั้น เป็นแค่อารมณ์อยากลองด้วยความกำหนัดเพียงชั่ววูบ และมันก็ผ่านไปแล้ว คุณเองก็ไม่ชอบและไม่ได้ทำอีก ดังนั้น จึงไม่ควรคิดว่ามันเลวร้ายจนคิดว่ามันเป็นตราบาปในใจ ในชีวิตที่ผ่านมา คนเราต่างเคยทำผิดพลาดมาด้วยกันทั้งนั้น มากบ้างน้อยบ้าง แต่มันก็ผ่านไปแล้ว เราควรมีความสุขกับปัจจุบันดีกว่า..โชคดีนะครับ

IP IP: 58.9.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 โดย: aom_215 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12

10-11 ขวบ คุณก็ลองกินถั่วดำแล้วเหรอ คุณพระคุณเจ้า!!! :em22: :em23: :em22:

IP IP: 124.122.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 โดย: anubiz1977 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12

ง่ะ ก็มันอยากลองล่ะมั้ง ก็ถ้ามันเป็นปมในใจ ขยะแขยงมัน ก็อย่าไปเก็บมันมานั่งคิดวนไปวนมาครับ เดี๋ยวมันจะชอบขึ้นมาจริงๆ 555

IP IP: 210.1.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 โดย: seko1125 เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12

ตอนนั้น ยังเด็ก ...อย่าไปคิดอะไรมากเลย.. เด็กๆยังไม่รู้อะไรเป็นอะไร ..ปัจจุบันไม่ได้เป็นเกย์นิครับ ผู้ชาย100%เลย ..
ป.ล.เด็กผู้ชายตอนเด็กๆ วัยกำลังอยากเสียว เล่นๆ ว่าวกัน เยอะไป แต่อัดตุด กะอม เนี่ยดิ ...เหอๆ จะอ้วก

IP IP: 183.89.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 โดย: nuttaae เขียนเมื่อ 11 เม.ย. 12

เอ็ง อายุ 17-18 ทำตัวแหลกเหลวขนาดนี้ หมกมุ่นอีกตังหาก

เอ็งเอาเวลาไปอ่านหนังสือ เรียนให้สูงๆ หาเมียให้ได้ดีๆ

เอ็งเคยได้ยินไหม ความผิดพลาดในอดีต ทำให้เรามีอนาคตที่ดีได้

ปล. เนื้อหาเรื่องของเอ็งไม่ได้เกี่ยวส้นติงไรกับหัวกระทู้เลย

IP IP: 223.205.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 โดย: reyrey1922 เขียนเมื่อ 10 เม.ย. 12

เวลามีอารมณ์ให้ไปแตะบอลสิคับช่วยได้ฮิฮิฮิ :em01: :em01: :em01: :em01:

IP IP: 58.8.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 โดย: oblb9l6ik เขียนเมื่อ 10 เม.ย. 12

โอ้ย...ตอนนั้นก็ทำไปแบบไม่ได้คิด ปล่อยมันไปเถอะมันไม่ใช่สาระสำคัญอะไร

IP IP: 1.4.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 โดย: DesiReSiX เขียนเมื่อ 10 เม.ย. 12

ลองไปทำดูอีกสักรอบ ของแบบนี้ มันอยู่ในส่วนลึกของจิตใจ

IP IP: 125.27.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: pestle เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 12

12 ปี กินถั่วดำด้วยกัน :em17:

วิธีแก้ไม่ยาก เลิกคิด ไปคิด ไปทำเรื่องอื่นซะ :em24:

IP IP: 101.109.213.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: Real Rich เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 12

ฟันธง ครับ
อย่างงี้ ไม่เป็นเกย์ แน่นอน 100 %
สามารถมีเมีย แต่งงาน มีลูก ได้ตามปกติ
ส่วนเรื่องในอดีต ลืมๆ มันไปเถอะครับ
มันเป็นแค่อารมณ์ ชั่ววูบ ทำอะไรไม่ได้ยั้งคิด แบบเด็กๆ
อยู่กับปัจจุบันครับ อย่าไปจมอยู่กับอดีต

IP IP: 113.53.224.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: cowcow2 เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 12

ไปหาหมอนวด แล้วความรู้สึกแมนๆ ของคุณจะกลับมาเต็มร้อย

IP IP: 1.20.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: 8NoName8 เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 12

ขอบคุณทุกท่านมากครับ อ่านแล้วโล่งใจขึ้นเยอะเลย...ที่ผมทำไปในตอนนั้นก็ เป็นเพราะ อารมณ์ ชั่ววูบ แค่นั้นเอง !!

แต่ก็อยากลบๆมันออกไปจากหัวซักที มันชอบเก็บมาคิด ฟุ้งซ่าน ว่า ทำลงไปได้ยังไงว่ะ ทุเรศ!!

แต่ตอนนี้ผมต้องการมีอะไรกับผู้หญิงมากๆเลย เพื่อลบล้างความผิดในอดีต เผื่ออะไรมันจะดีขึ้น!!

ปล.คิดไม่ผิดจริงๆ ที่มาขอ คำปรึกษาจาก Mthai กูรู เยอะมาก!! 555+

IP IP: 171.7.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: Guyokung เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 12

ดูตีสิบตอนที่คนที่เป็นเกย์แล้วติดเอดส์ใหมครับ
นั่นเขาตอนแรกก็มีแฟนเป็นผู้หญิงแต่พอลองกับ
ผู้ชายแล้วเขาค้นพบตัวตนที่แท้จริง ของอย่างนี้
ไม่แน่คุณไปเที่ยวผู้หญิงแล้วอาจจะพบว่าไม่ใช่
ตัวเองก็ได้ อยากรู้ก็ลองดู แต่อย่าลืมป้องกันนะครับ :em03:

IP IP: 58.8.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: l3LacKWoLF เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 12

ฮ่าๆๆ ชีวิตมันก็ต้องมีผิดพลาดกันบ้างแหละ ไปตีกระหรี่สิเผื่ออะไรๆจะดีขึ้น

IP IP: 115.87.170.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: อ๋อหรอ เขียนเมื่อ 8 เม.ย. 12

เขาเรียกว่า จิตใต้สำนึกครับ ผมเองก็อยากลบเรื่องราว หลาย ๆ เรื่องทีตัวเองทำผิดพลาด จนบางครั้งนั่งคิดอยู่คนเดียว จะร้องด่าตัวเองว่า ทำไปได้ไงด้วยซ้ำ

IP IP: 171.100.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: soloyo เขียนเมื่อ 7 เม.ย. 12

เราว่าคุณกำลังหมกมุ่นกับอดีต ซะมากกว่า มันผ่านมาแล้ว ในวัยเด็กคนเราย่อมทำอะไรไปโดยที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์เสมอ อย่าว่าแต่เด็กอย่างคุณ ผู้ใหญ่ก็ยังทำอะไรผิดพลาด และอยากลองอะไรเป็นเรื่องธรรมดา เมื่อคนเราได้ลองอะไรมาหมดแล้วก็เข้าสู่วัยชลา คือรู้หมดแล้ว คุณเองยังต้องอยากลองอะไรอีกเยอะ เอาเป็นว่าปล่อยวางเรื่องอดีต ทำปัจจุบันที่คุณเป็นอยู่ซะ และอีกอย่างก็ขอบอกว่าคุณไม่ได้เป็น ณ เวลานั้นเป็นเพียงการอยากลองในเวลาที่อารมณ์กำลังมาพอดี และอีกอย่างก็ขอบอกคือคุณน่าจะได้เรียนรู้เรื่องความรักให้มากกว่าเรื่องเซ็กส์ เกิดอนาคตคุณมีภรรยา มันไม่ได้แค่เรื่องบนเตียงเท่านั้น มันคือชีวิตที่ต้องดูแล และเรียนรู้การอยู่ร่วมกันอีกยาว พูดตอนนี้คุณอาจยังไม่เข้าใจด้วยวัยคุณยังเด็กนัก เป็นวัยที่ยังหมกมุ่นเรื่องแบบนี้อยู่ ถ้าว่างๆ ก็ไปเตะบอลบ่อยๆ..

IP IP: 118.172.27.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111