facebook

ผู้ชายกับเว็ปโป๊ หมวด » » ผู้ชายกับเว็ปโป๊

ต้องบอกก่อนนะคะ ว่าเมื่อก่อนดิฉันเป็นคนชอบแต่งหน้าแต่งตัวเซ็กซี่ หุ่นดี องค์ครบเกือบหมดทุกอย่าง เข้าสปาตลอด แต่พอมีแฟน ( แฟนเป็นคนดี ดูแลครอบครัวดี อันนี้ขอชม) ไลฟ์สไตส์เราก็ต้องเปลี่ยนไปตามแฟน คือแฟนใช้ชีวิตไม่เหมือนเราเลย เค้าจะลุยๆผาดโผด ธรรมดาๆ บ้านๆ คือถ้าเพื่อนเก่าๆเจอต้องมีตกใจกันเลย  คือเราเปลี่ยนไปมาก เพราะสามีไม่ชอบให้แต่งตัวเอ็กซ์ (อันนี้เข้าใจ) เราอ้วนขึ้นสามีก็ชมว่าสวยแล้ว หุ่นกำลังดี ชอบแบบนี้ อย่าลดหุ่นนะ หน้าอย่าแต่งเลย ธรรมชาติสวยกว่า ( หลอกให้เราดีใจ ) โอเคเราก็ทำตามนั้น

เรื่องกวนใจมันมีอยู่ว่า ไม่ทราบผู้ชายคนอื่นเป็นกันรึเปล่าคะ คือสามีชอบแอบดูเว็ปโป๊ รูปโป๊ หนังสือนู๊ด หรือสื่ออะไรที่เป็นแนวๆนี้ ตอนเป็นแฟนกันแรกๆก็คิดว่าคงเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชาย หรือเพราะว่าเค้าเรียนอาร์ตมา เลยชอบดูสรีระของผู้หญิงมั้ง (พยายามคิดบวก) เราคิดว่าเดี๋ยวพอเค้ามีแฟนเค้าคงดูน้อยลง (มันคงดูเราแทน เพราะเราก็มีครบหมด อาจจะมีมากกว่านางแบบบางคนด้วยซ้ำเพราะพวกนั้นรีทัชทั้งตัว)  แต่นี่แต่งงานมีลูกกันแล้ว มันดูหนักกว่าเดิมอีก ทีนี้เราก็เริ่มคิดมากแล้วสิ หรือเป็นเพราะฉันอ้วนขึ้น ไม่สวย ไม่เป๊ะ เหมือนก่อนรึเปล่าฟะ และที่สำคัญเวลาที่เรารู้หรือจับได้ว่าเค้าดูบอกตามตรงว่ารู้สึกไม่ดี เมื่อก่อนอาจแค่รู้สึกไม่ดี แต่ตอนนี้รู้สึกแย่ บางทีเสีย self ไปเลย มันติดอยู่ในใจเราตลอด เพราะปากก็ชมเราตลอดเวลา ว่าเราสวยอย่างนั้นอย่างนี้ แต่พอเผลอก็แอบดู FHM 

เคยทะเลาะกันบอกให้เลิกดูได้มั้ย มันทำให้เรารู้สึกไม่ดี ทีเวลาเราชอบหรือชื่นชมดาราชายที่เราชอบเค้ายังไม่พอใจจนออกหน้าออกตาเลย เค้าก็รับปาก แต่ก็เหมือนเดิม เราเคยพูดขนาดว่า " ถ้าวันนึ่งเธอเห็นฉันในนั้นบ้างเธอจะรู้สึกยังไง" จนเราไม่อยากจะพูดแล้ว เพราะมันมักจะลามไปทะเลาะกันเรื่องอื่นด้วย ทีนี้ต่างคนต่างคุด หาประเด็นมาด่ากัน

เออ.. แต่คุณๆเชื่อมั้ย !!!!!!  พอเราจะลดน้ำหนัก ทำสวย กลับมาสวยเช้งเหมือนเดิม สามีก็โกรธ ไม่พอใจ ต่างๆนาๆ เราอยากจะบอกว่าผู้หญิงทุกคนสามารถเป็นในแบบไหนก็ได้ ไม่ว่าจะทำตัวเองให้สวยขึ้น หรือขี้เหร่ลง ( เหมือนเรา ) เพียงขอให้สามีเราพึงพอใจก็พอ แต่ไม่ใช่อยากให้เราขี้เหร่แต่ตัวเองกลับไปดูสิ่งสวยงามของหญิ่งอื่น เราไม่อยากจะคิดว่าวันนี้เค้าแค่ดูในสื่อ เว็ปต่างๆ แต่เราไม่รู้ว่าสื่อและสิ่งเหล่านี้มันจะสามารถพัฒนาความคิดของคนเราให้ทำในสิ่งที่ผิดต่อศีลธรรมได้รึเปล่า เพราะคนสมัยนี้เป็นกันเยอะ จนบางคนคิดว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วในสังคมทุกวันนี้ 

อยากถามว่าคุณผู้ชายส่วนใหญ่ว่าที่ดูรูปผู้หญิงถ่ายแบบนู๊ดเพราะอะไรคะ เพราะแค่ดูเฉยๆ ดูแล้วเอามาเปรียบเทียบกับแฟนตัวเองรึเปล่า หรือว่าดูเพราะชื่นชอบและอยากได้แฟนแบบนั้น หรือดูเพื่อเอามาจิตนาการตอนมีเซ็กส์กับแฟนคะ ขอคำตอบแบบคนที่มีใจเป็นกลางมีใจเป็นหญิงหน่อยนะคะ เพราะคำตอบแบบชายฉกรรณ์ ประมาณว่า "ผู้ชายก็เป็นแบบนี้แหละ จะเอาอะไรมากมาย"ได้ยินมามากพอแล้ว ที่เข้ามาโพส์ตในนี้เพราะสามีชอบเข้ามาในนี้ ชอบเค้ามาดูสาวข้างบ้าน เผื่อเค้าจะแวะมาเจอกระทู้นี้และได้อ่านในสิ่งที่เราระบายและเข้าใจความรู้สึกของภรรยาตัวเองบ้าง เพราะมันมีผลกระทบต่อจิตใจคะ (คุณผู้ชายหลายคนอาจจะคิดในใจว่า เฮ้ย..เมียตรูรึเปล่าฟะเนี้ย) ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทนอ่าน

รูป เซ็งจิต
โดย: เซ็งจิต
ตั้งเมื่อ: 26 ม.ค. 12
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 149 โดย: ICE GESUS เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 12

คือที่ชอบดูเวป เพราะผู้ชายคือเพศนักล่า สาวสวยหญิงงามนะชอบ มีให้ดูก็ดู ได้ก็เอา(อันนี้แล้วแต่ละคน บางคนไม่นอกใจและนอกกายเลย)...แต่เห็นแก่ตัว ของๆกูคือของกู ของคุณๆก็ของกู
ทีแอบดูเพราะเขารู้ว่าคุณไม่ชอบ ถึงต้องแอบ คุณอย่าเก็บไปคิดมาก จนทะเลาะเป็นเรื่องใหญ่ ต้องเว่นช่วงให้เขาดูบาง แต่ต้องกระแฮมเป็นระยะตอนเขาเริ่มดูบ่อยจนหนัก เดี๋ยวมันจะจิตแตกอยากลองของใหม่
ส่วนเรื่องที่ไม่อยากให้คุณสวย (แต่งตัวXเข้าใจ แต่รูปร่างหน้าตาสิ)เนี้ยแปลกๆ เหมือนมีปมไรมาก่อนป่าว ไม่ใครก็ใครนี้แหละ หรืออาจทั้งคู่
มันมีผล ก็ต้องมีเหตุ :em28:

IP IP: 171.4.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 148 โดย: nunachan เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 12

ฝากเวบด้วยนะคะ ^w^ คัยที่ว่างๆๆอยากหาตังใช้ จาว่างงานหรือตกงาน หรือเดกๆวัยรุ่นที่อยากหาตังใช้ แค่มีเนต มีคอมก้อโอเครล่ะคะ
ลองมาใช้ชีวิตเปนวัยรุ่นแบบเฟิร์สคลาส อยากมีตังใช้แบบไม่ต้องคิด

สนใจดูรายละเอียด คลิ๊ก>>

:-)www.:-).com/clients/home/032911

IP IP: 110.168.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 147 โดย: wannalena เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 12

ผู้หญิงยังชอบดูเลยอ่ะ

IP IP: 180.183.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 146 โดย: fdf321 เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 12

GLObal. RIch. Club. งานฺที่สฺร้างฺรฺายฺได้ 3 แสนฺบาท ในเวลาเพียง 2 เดือน. อ่านด่วน !!!

นี่คือ เรื่อจริง!! ที่มีคนไทยทำแล้วและรับเงินมาแล้วทำมฺา 2 เดือฺน.รับฺไปแล้ว 3 แสนบฺาท
เป็นงาน Online ตัวใหม่ล่าสุด และมีการจ่ายเงินจริงๆ (มีตัวอย่างรฺายได้ในเว็บ) ไม่มีทำแล้ว
ไม่ได้เงิน ไม่มีการขายสินค้า ไม่มีการรักษายอด จึงอยากแนะนำคนไทยที่สนใจหารฺายได้
เสริม ลองเข้ามาศึกษาดูหน่อยครับ และ คุณจะเป็นคนไทยคนแรกๆ ที่มีรฺายได้ก่อนใคร
เพราะเราก็รู้กันอยู่แล้วว่างานแบบนี้ทำก่อน รวยก่อนใครแน่นอน หรือ ท่านใดที่ไม่เคยผ่าน
งานมาก่อนก็สามารถทำได้ เพราะเรามีระบบสอนงานให้ฟรี !! ทำได้จากที่บ้านของคุณเอง

เรายื่นโอกาสดีๆ ให้กับคุณแล้วมันก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วล่ะว่าคุณจะขว้าโอกาสดีๆ นี้ไว้หรือไม่
ดูข้อฺมูล/สฺมัครที่--> Http://www.goodtimeja.com/KOMKRIt
กรุณากรอกข้อมูลให้ครบถ้วน เราจะส่งข้อมูลไปให้คุณศึกษาเพิ่มเติมทาง mail ครับ

IP IP: 101.109.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 145 โดย: fasm เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 12

ถามจริงอยากมีรายได้>>เป็นหมื่น>>เป็นแสน ปะ !!!
สนใจคลิ๊ก>>>:-)www.:-).com/clients/home/033395
BB.272D2BE4

IP IP: 58.8.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 144 โดย: MNidiie เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 12

:-)
งานออนไลน์อันดับ 1 ของคนทั่วประเทศ
รับสมัคร นักศึกษา นิสิตจบใหม่ คนทำงานประจำ/ว่างงาน เพิ่มเติม
ในส่วนของงานออนไลน์ ระบบ Social Network Marketing
ทั้งแบบ Fulltime และ Parttime
คุณสมบัติของผู้ที่สนใจ !!!

- ชาย/หญิง อายุตั้งแต่ 15 ปี ขึ้นไป
- สามารถใช้คอมพิวเตอร์ Internet พื้นฐานได้
- ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์
- ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา

Parttime ใช้เวลาวันละ 2-3 ชม. ต่อวัน
รายได้วันละ 500 - 700 บาท
Fulltime 25000 - 40000 ต่อเดือน

สนใจดูรายละเอียดที่
goo.gl/q06Jq

IP IP: 180.183.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 143 โดย: MNidiie เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 12

:-)
งานออนไลน์อันดับ 1 ของคนทั่วประเทศ
รับสมัคร นักศึกษา นิสิตจบใหม่ คนทำงานประจำ/ว่างงาน เพิ่มเติม
ในส่วนของงานออนไลน์ ระบบ Social Network Marketing
ทั้งแบบ Fulltime และ Parttime
คุณสมบัติของผู้ที่สนใจ !!!

- ชาย/หญิง อายุตั้งแต่ 15 ปี ขึ้นไป
- สามารถใช้คอมพิวเตอร์ Internet พื้นฐานได้
- ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์
- ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา

Parttime ใช้เวลาวันละ 2-3 ชม. ต่อวัน
รายได้วันละ 500 - 700 บาท
Fulltime 25000 - 40000 ต่อเดือน

สนใจดูรายละเอียดที่
:-)goo.gl/q06Jq

IP IP: 180.183.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 141 โดย: รุ่งอรุโณทัย เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

ดูแว๊บโป๊บ่อยๆ ดูทีไรก็อย่างงั้นๆ
ระวังหมดอารมณ์ทางเพศ

IP IP: 61.10.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 140 โดย: ขบวนการ5สี เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

ต่อให้คุณสวยแค่ไหน มีผู้ ญ เดินผ่านหน้าเค้า เค้าก้แอบบมอง

IP IP: 58.9.207.XXX
ความคิดเห็นที่ 139 โดย: aoddy13 เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

ปกติดูกับแฟนครับ แฟนไม่เคยนอยด์เลย
แฟนผมบอกถ้าผู้ชายไม่ดูแสดงว่าเป็นเกย์

IP IP: 124.120.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 138 โดย: aalongkkat เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

รบกวนหน่อย นะคับ ฝากไว้เพื่อนคนอยากมีรายได้
ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ งานอะไรวะผ่านเน็ตแต่ผมลองมาได้ทำ เห้ยมันได้จริง
เดือนแรกทำอะไรไม่เป็นได้ 4000พัน งง เงินมาจากไหน
เดือนสองทำไปได้ 8000พัน เห้ยเริ่มดีใจละ
เดือนสาม ได้18952 โอ้ว กรูร้องไห้ งานนี้แมร่งดีจริง
>>>คลิ๊ก :-)www.:-).com/clients/home/031626
(หากเปิดไม่ได้ Copy ชื่อweb ไปวางได้เลยคับ)
รายได้เสริม 10,000 – 20,000 บาท
สนใจติดต่อ :-) คุณปัด

IP IP: 180.183.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 137 โดย: toto_Inlove เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

ดูคลิปไม่ได้อะ

IP IP: 125.25.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 136 โดย: FanaU เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 12

ก็กูหื่นนี่หว่า!! :em28:

IP IP: 202.28.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 135 โดย: catssismine เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

คิดอะไรมาก ไปนั่งดูกับคุงสามีเลยค่ะ ฮ่าๆๆ ฮิ้วๆๆ

IP IP: 125.25.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 134 โดย: mink_akk เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ธรรมชาติเลยค่ะ ที่ผู้ชายไม่อยากให้แฟนหรือภรรยาตัวเองแต่งตัวเอ็กซ์ๆ หรือสวยมากเกินไปเหตุผลก็คือไม่อยากให้ผู้ชายอื่นมามอง มาจ้องคนของเขา ถ้าอิงหลักพันธุศาสตร์(?)หน่อยก็คือ "กูหาแม่พันธุ์ที่ดีได้แล้ว ตัวผู้ตัวอื่นห้ามมายุ่ง พันธุกรรมของกูเท่านั้นที่ไปอยู่ในตัวผูหญิงคนนี้ได้"

ที่เขาดูรูปผู้หญิงอื่นลึกๆแล้ว.. ย้ำว่าลึกๆ..เขาก็อยากได้คนนั้นมาเป็นแม่พันธุ์ เพราะดูเหมือนมีลักษณะทางพุนธุกรรมที่ดี (ไอ้นั่นใหญ่ ไอ้นี่กลมกลึงสมส่วน) แต่จะให้เอาจริงมั้ย ไม่หรอกค่ะ ดูสนุกๆเท่านั้น ถ้าเขาไม่รักคุณ เขาคงเลิกไปแล้ว ลองสังเกตดู คุณบอกว่าเขาดูหนังสือโป๊มาแต่ไหนแต่ไร แล้วคุณก็ไม่คิดมาก แต่พอตอนนี้คุณกลับไปว่าเขา ทั้งๆที่เขาก็ดูมาตั้งนานแล้ว เขาไม่ได้เปลี่ยนเลย คุณนั่นแหละที่เปลี่ยน

เราเป็นผู้หญิงก็ชอบดูผู้ชายหล่อๆนะ ยิ่งโชว์กล้ามท้องกับหน้าหล่อได้รูปนี่ ชอบมาก!!

ปลงเหอะค่ะ เป็นธรรมชาติของมนุษย์ :em12:

IP IP: 118.172.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 133 โดย: catssismine เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

เฉยๆ ตั๊กยังชอบดูผู้หญิงสวยๆเลย

:em19: :em19:

IP IP: 125.25.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 132 โดย: bunmanato เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

อิอิ คลายเครียดน่ะครับ 55555 :em19: :em19:

IP IP: 155.126.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 131 โดย: mksuki เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ผมก็ชอบดูครับ เมียก็บ่น แต่ผมถามว่า จะให้เลิกดูในคอมหรือจะให้ไปหาดูข้างนอกล่ะ เค้าก็เลยเลิกว่า มันไม่ผิดปกติหรอกครับ เคยลองถามเค้าไหมครับว่าทำไมชอบดู คนหลายๆคนก็มี สาวในฝัน หุ่นตรงสเปค สาวๆ หน้าใหม่ๆ ดูคนสวยๆ ผมไม่เคยเอาไปเปรียบเทียบกับแฟนผมเลย ถามว่าเอาไปจิตนาการบางหรือป่าวส่วนตัวไม่เคย แต่ถามว่าคิดแล้วเพื่อให้คึกคักก็ดีนี่น่า ความรู้สึกของผู้ชายบางครั้งญ.ก็ไม่เข้าใจครับ แต่เรื่องแค่นี้ไม่ควรนำมาทะเลาะกันนะครับ ยิ่งประชดประชันแบบนั้นมันยิ่งจะบานปลาย เรื่องดูอย่าซีเรียสเลยครับ เค้ารักครอบครัว ก็ถือซะว่าเป็นรางวัลเล็กๆน้อยๆดูให้เพลินๆ ส่วนเรื่องแต่งตัว ช.ชอบมองญ.แต่งตัวสวยๆเอ็กซ์ๆอยู่แล้ว แล้วก็เป็นเรื่องธรรมดาที่ไม่อยากให้แฟนแต่แบบนั้นเพราะกลัวคนอื่นมองแฟนตัวเอง เปลี่ยนไปแต่ตัวเอ็กซ์ตอนก่อนนอนจะดีกว่าครับ จะได้จัดหนักๆให้ทุกคืน เปลี่ยนจากความข้องใจให้เป็นเข้าใจดีกว่าครับ รักกันๆ :em16:

IP IP: 115.87.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 130 โดย: Petong2530 เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ผมว่าคุณกำลังทำเรื่องที่ไม่น่าเป็นเรื่องแล้วนะ เว็ปโป๊กับผู้ชายมันเป็นเรื่องธรรมดา ผมก็ชอบดู ดูแล้วก็ไปลงทีภรรยา เว็ปโป๊นี่มันเป็นอาหารตาอาหารใจของผู้ชายนะ มันเป็นยาโด๊ปอย่างดีเลยนะจะบอกให้ เออ...ถ้าเขานอกใจคุณก็ไปอย่าง นี่เขาก็เสมอต้นเสมอปลาย ที่เขาไม่อยากให้คุณฟิตใหม่ก็เพราะถึงรูปร่างคุณจะเป็นอย่างไรเขาก็รักคุณ(ฮิฮิ เขาทำการบ้านคุณบ่อยไหมล่ะ :em29: )

IP IP: 113.53.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 129 โดย: GM-Near เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

มะกี้ไปดูเวป สนุกก็เจอหัวข้อเดียวกัน ผู้ชายกับเว็ปโป๊
แต่เป็นผู้ชายเขียนว่าเมียตังแต่ตัว เซ็กซี่ สงสัยจะเป็นผัวคุณ เขาบอกว่าแค่ดูเว็ปโป็ :em30:

IP IP: 171.99.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 128 โดย: GM-Near เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

เขาคงกำลังหาวิชาวรยุทธ์ใหม่ๆเพื่อจะฝึกกับคุณละมั้ง
:em15: :em15:

IP IP: 171.99.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 127 โดย: Pavass เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ไม่เห็นแปลกเลย บ้าป่ะ :em30: :em30:

IP IP: 124.121.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 126 โดย: น้อง2513 เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

:em06: :em06:

IP IP: 203.146.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 125 โดย: pluvos เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

อืมน่าคิดเหมือนกันครับผมเองก็ยังโสดไม่เคยมีใครนะตอนนี้ผมเองก็เข้าแวบไปดูบ้างในmthaiก็มีนิพวกใส่ชุดว่ายน้ำ โดยตัวผมเองเองก็ดูแต่ไม่ได้ชอบดูทุกคนบางที่ผมเลือกดูตามสีที่ผมชอบก็มี หรืออีกแบบก็คือดูรูปร่างสัดส่วนการทำผมมุมของการถ่ายภาพออกไปแนวอาตหน่อยๆจะดูเป็นแนวนี้มากกว่า(ชอบนางแบบที่ชื่อน้องขนมมากๆ คนที่หุ่นดีๆไม่อ่วนคนถ่ายภาพออกมาสวยมากนางแบบก็รูปร่างดีอยู่แล้วด้วย) แต่ส่วนใหญ่ๆเลย100%ผู้ชายดูเพื่อกามอารมณ์แน่นอน100%ไม่ได้บอกให้แตกคอกันนะ และจะมีอีกกลุ่มที่ดูก็เพื่อกระตุ้นอารมณ์เพราะบางที่เขาเป็นคนอารมณ์ลึกไป กว่าจะตื่นก็อาจมีกระตุ้นกันบ้าง ผมบอกตรงๆผู้ชายถ้าไม่มีใครอื่นนอกจากคุณแล้วเขาทำงานทุ่มเทเพื่อครอบครัวหละก็คุณคงได้เพรชที่หาไม่ได้บนโลกใบนี้แล้วหละ เพราะผู้ชายจะคนเลวคนดีมันก็ดูเหมือนๆกัน ผมพอเข้าใจนะว่าอาจรู้สึกน้อยใจทำไมถึงต้องไปดูผู้หญิงอื่น :em10:

IP IP: 58.9.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 124 โดย: liongreen เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

หรือจะให้ผัวไปเปิดเวป เกย์ดูละครับ

IP IP: 124.120.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 123 โดย: printwabbond เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

บ้า..........

IP IP: 223.205.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 122 โดย: pn091133 เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ไอ้เรื่องนี้มัน....แต่ถึงจะหมกมุ่นขนาดก็คงไม่มีใคร(ส่วนมากๆ)เอาไปเปรียบกะแฟนตัวเองหรอกครับและที่คุณคิดว่าเป็นเพราะตัวเองอ้วนขึ้นรึเปล่าถึงคุณจะสวยเปรียบนางฟ้ามันก็ดูเหมือนเดิมหล่ะครับที่เค้าดูมันไม่เกี่ยวกะคุณหรอกน่ะ อย่าคิดมาก
ต่อไปก็ตามความเห็นที่121ครับ

IP IP: 183.88.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 121 โดย: manumthai เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

เรื่องผู้ชายกับเวปโป๊เป็นเรื่องปกติครับ ตูผู้หญิงหุ่นดีในแล้วจะรู้สึกกระุชุ่มกระชวยขึ้นครับ ทำให้อยากฟัดแฟน แต่ไม่ได้หมายความว่าจะนอกใจไปหาใครข้างนอก ถ้าดูเวปโป้ผู้หญิงเป็นเรื่องปกติ แต่ถ้าดูเวปโป้ผู้ชายหรือเกย์ อันนี้ผิดปกติแน่นอน 5 5 5 อีกเรื่องหนึ่ง ที่เขาไม่อยากให้คุณทำสวยเพราะว่าเขาขี้หึงครับ ไม่อยากให้ใครมามองเมียตัวเองมาก หึงครับหึง เข้าใจไหม

IP IP: 182.53.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 120 โดย: doomsdaybank เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

สำหรับผมนะ เรื่องนี้สำหรับชายๆอย่างผมแล้ว ดูไปงั้นๆแหละครับ พอมีสีสัน แรกตอนเด็กๆที่ดูก็ชอบนะ แบบว่าติดอะ แต่ตอนนี้ ผม เรียนมหาลัยแล้ว เพลาลงเยอะเลย :em10: :em10: :em10:

IP IP: 180.183.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 119 โดย: himenmaru2 เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

คือจะบอกก่อนเลยว่าไม่ต้องคิดมากนะครับ ผู้ชายส่วนใหญ่ดูภาพโป๊ ดูหนังโป๊ก็ดูไปงั้นๆ (ส่วนใหญ่นะคับ):em19: แหละคับมันมีให้ดูก็ดู คุณคิดมากไปจริงๆ คือถ้าจะให้เลิกดูของคนอื่นแล้วมาดูของคุณคนเดียวนี่คงจะยาก ซึ่งผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกันกับเรื่องนี้ ตัวผมเองก็ยอมรับว่าก็ดูบ้างนะคับ หนังก็โหลดแต่ก็ยังไม่รู้ว่าถ้ามีแฟนมีภรรยาแต่งงานจะเลิกดูไหม อันนั้นก็ยังให้คำตอบไม่ได้เพราะยังไม่เคย ส่วนที่เค้าห้ามไม่ให้คุณแต่งตัวเซ็กซี่ก็คงจะเป็นเพราะหวง เพราะเป็นผมผมก็คงจะหวงแฟนผมมากๆ เหมือนกัน ก็เข้าใจนะคับว่าคิดมากเพราะถ้าเป็นผมเจอแฟนหรือภรรยามานั่งดูภาพหนุ่มๆ ก็คงจะเครียดเหมือนกัน แต่ก็อย่างที่คุณ เดฟ อพอลโล่ ว่าแหละคับ ดีแล้วที่แฟนคุณเป็นคนดี ยังไงก็ลองคุยกันดูคับ แต่ผมเชื่อว่ามันไม่ใช่ปัญหาใหญ่ แก้ไขไม่ยากคับลองคุยกันดูกับสามีคุณอะนะ :em15: :em01:

IP IP: 180.183.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 118 โดย: niorsung เขียนเมื่อ 1 ก.พ. 12

ผมมีแฟนแล้วแฟนท้อง3เดือนแล้ว ผมไม่เคยดูเพื่อเอาไปเปลียบเทียมเลย ผมดูแค่สวยดีวะ เซกซี่ดีวะ แค่นั้นจบ ไม่ได้คิดไปอย่างอื่นเลย คุนคิดมากไปแล้วคับ

IP IP: 124.121.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 117 โดย: เดฟ อพอลโล่ เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

ผมว่าคุณคิดมากไปหรือเปล่าคับ
ผมไม่ได้เข้าข้างผู้ชายนะครับ
ผมก็มีอาการเหมือนกับแฟนคุณทุกประการเลยคับ
แต่แค่ต่างกันตรงที่ว่าแฟนผมเค้าชอบแต่งตัวเซ็กซี่
ซึ่งผมก็ชอบตามใจเค้าอยากแต่งอะไรก็แต่งไปไม่ว่าไรกัน
การดูเวปโป๊หรือภาพโป๊มันเป็นเรื่องธรรมดามากๆเลยอะคับ
ไม่เห็นแปลกอะไรเพียงแต่เป็นเพียงอาการคิดมากของคุณเอง
มากกว่าครับ
ต้องลองถามตัวเองครับ ว่าเค้าเคยนอกใจคุณหรือเปล่า
เค้าไม่รักครอบครัวหรือเปล่า เค้าขี้เหล้าเมายาหรือเปล่า
ถ้าไม่มีซักข้อผมว่าคุณโชคดีแล้วหละครับ
เค้าไม่ได้แปลกหรือโรคจิตอ่ะไรหรอกครับ
มันเป็นเพียง อาการวิตกจริตของคุณเองอ่ะคับ
อย่าคิดมากนะ :em07:

IP IP: 1.20.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 116 โดย: m_maimy เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

เป็นธรรมดาของพวกมักมาก หมกมุ่น ในหัวไม่ค่อยคิดเรื่องไร สมองเลยไม่ค่อยพัฒนา อัลไซเมอร์ถามหาเร็วกว่าปกติ 555 เออแต่เบื่อมากพวกชอบอ้างว่าดูเพื่อศึกษา จะได้ทำเป็น จะได้เก่ง แมร่งก็อยากถามว่าสมัยปู่ย่าตาทวดที่ไม่มีของพวกนี้ ทำไมเค้ายังทำเป็นฟะ ให้เห็นต้องศึกษาไรเลย แต่งปุ๊บลูกเพียบ

IP IP: 58.8.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 115 โดย: หนุ่มศรีราชา เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

ผมคิดว่าแฟนคุณเป็นคนดี รักภรรยา และครอบครัวนะ การที่เค้าไม่ให้คุณไปลดความอ้วน หรือจะทำสวยอะไรก็แล้วแต่ อาจจะเป็นห่วง และ กลัวโดยเฉพาะเรื่องยาลดความอ้วนที่มีผลไม่ดีกับหลายๅคนก็ได้ ซึ่งในความคิดเขา คุณก็ไม่ได้น่าเกลียดหรือพะโล้จนเค้ารับไม่ได้ ก็ยังดูสวย น่ารัก ในสายตาและความรู้สึกของเค้าอยู่ แต่การที่ไปดูเว็ปโป้ ภาพวาบหวิวเนี่ย มันเป็นพฤติกรรมของผู้ชายทุกๆๆๆๆๆๆคนครับ แค่ดูช่างเถอะครับ อย่าไปมีเก็บไว้นอกบ้านก็แล้วกันอันนี้น่ากลัวกว่า โถ่..ผมยังดูเลย เผลอๆเรียกเมียมาดูด้วย ขำ ขำ :em03: :em03:

IP IP: 223.204.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 114 โดย: veeravoot เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

มันไม่ใช่ผู้ชายทุกคนหรอกครับ แต่ผมก้อเป็นอิกคนนะที่ชอบดูเว็ปพวกนี้น่ะแต่ก้อแค่ดูแล้วสุดท้ายแฟนเราเท่านั้นแหละครับที่จะเป็นคู่นอนของเรา สรุปคืออยากใด้อารมณ์น่ะครับ

IP IP: 118.172.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 113 โดย: FOXSOFT เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

ผมว่าปัญหาของคุณแก้ไม่ยากลองเปิดใจคุยกันจริงๆจังๆ

ส่วนเว๊ปโป๊ มันก็อยู่ในส่วนของมันอยู่แล้ว อยู่ทีใจของแต่ละคน

มากกว่า ตัวผมเองก็ดู ถ้าผู้ชายคนไหนไม่ดู บอกผมที่

ผมจะได้ให้ไปบวชชาวบ้านจะได้มีพระที่ปฏิบัติธรรมได้โดย

เรื่องพวกนี้มาทำให้เสียสมาธิ

IP IP: 223.205.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 112 โดย: arsthai เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

ไอ้บ้า ผู้ชายนะร้อยทั้งร้อย ชอบเสพสิ่งลามกเหล่านี้อยู่แล้ว ถ้าไม่ดูนี่ชิน่าคิด ไม่น่าเอามาเป็นประค้เดนเลย รู้ๆอยู่ว่าผู้ชายเกือบทุกคนดูอยู่แล้ว

IP IP: 61.90.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 111 โดย: yummy561 เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

อย่าคิดมากค่ะ ผู้ชายเค้าดูเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศค่ะ บางทีเจอเรื่องเครียดๆมา ภาพแบบนี้ก็ทำให้คลายเครียดได้ไม่น้อย เพื่อนๆ (ผู้หญิง)ของดิฉันบางคนเค้าก็นั่ดูไปด้วยกับสามีก็มีนะคะ บางคู่พากันไปซื้อหนังโป๊ด้วยกันก็มีค่ะ เผื่อเอาไว้สร้างสรรค์กิจกรรมในร่มด้วยกันยามลูกๆหลับ สร้างบรรยากาศให้ชีวิตคู่ไปในตัวค่ะ จริงๆแล้ว ถ้าคุณเปิดใจรับบ้างนิดนึง ก็ลองคุยกับสามีหรือถามเค้าตรงๆกับคำถามที่คุณถามในบอร์ดดูก็ได้ค่ะ แต่คุณต้องรับได้บ้างแล้วนะคะ ถ้าความคิดยังไม่ไปทางด้านบวก คุณถามไป ก็เหมือนเอาไปจี้ให้เค้าร้อนเท่านั้น ดีไม่ดีก็ทะเลาะกันอีก เอาใจช่วยค่ะ

IP IP: 125.27.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 110 โดย: ”In—To—Love’’—๛ เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 12

คุณต้อง ซ่ำ!!! และเข้าหา เพิ่มลีลาเพลงรัก !! และัไม่จุกจิก ไม่ใช่ว่าต้องให้แฟนคุณเป็นคนเริ่มเสมอไป เพราะเค้าอาจเป็นพวกมีความต้องการสูงอะไรแบบนี้แต่เค้าไม่กล้าบอกคุณตรง ๆ

IP IP: 58.9.67.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111