facebook

น้ำอสุจิเหลือน้อยและออกมาน้อย หมวด » Men » general-men » น้ำอสุจิเหลือน้อยและออกมาน้อย

อย่างที่บอกไปนะคับคือว่าผมช่วยตัวเองทุกวันปกติน้ำจะออกมาเยอะวันนึงได้ถึงสี่ห้าน้ำ แต่พอไปซื้อกระบอกสุญกาศมาใช้พอใช้ไปได้สักระยะแล้วหยุดใช้ พอมาช่วยตัวเองปรากฏว่าน้ำออกมาน้อยกว่าเก่ามากเลยคับพอจะมีวิธีแก้ไข้อะไรไหมคับ ปัจจุบันผมเลิกใช้ไปแล้ว อย่าให้น้ำอสุจิกลับมาเยอะเหมือนเดิม อะคับ ตอนที่ใช่มันขยายนะคับแต่ว่ารู้สึกชา แถวๆบริเวร ลูกอันธะ กับอวัยวะเพศ ช่วยหาทางออกทีนะคับ
รูป นิรนาม
โดย: นิรนาม
ตั้งเมื่อ: 5 เม.ย. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ น้ำอสุจิเหลือน้อยและออกมาน้อย

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 15 โดย: Civic_xxl เขียนเมื่อ 10 เม.ย. 11

ไม่รู้ดิ ไม่เคยใช้

IP IP: 182.52.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 โดย: anubiz1977 เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 11

หยุดเล่นว่าวซัก2อาทิตย์ หรือเดือนนึงไปเลยครับ แล้วลองใหม่ รับรองออกมาตรึม ไปทำมันทุกวัน มันสร้างไม่ทันครับ อสุจิน่ะ พักๆมันซะบ้าง จะเป็นโรคท่อปัสสาวะอักเสบเอานะ

IP IP: 58.9.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 โดย: เจ้เอ็ง เขียนเมื่อ 9 เม.ย. 11

ทำหมันเถอะ เดี๋ยวอาการหนักกว่านี้นะ

IP IP: 223.205.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 โดย: Tongkung17 เขียนเมื่อ 7 เม.ย. 11

ไปพบแพทย์ดีกว่าครับ..ก่อนจะสายไป

IP IP: 124.120.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 โดย: จ.ใจเดียว เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

อย่าคิดอะไรมากเลย

IP IP: 58.64.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 โดย: อืมน่าคิด เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

ถ้าเกิดอาการเจ็บข้างในก้อควรจะไปปรึกษาแพทย์ก่อนคะ ผู้ชายก้อมีความเสี่ยงเป็นมะเร็งต่อมลูกหมากได้ คุณบอกว่าเลิกใช้กระบอกแล้ว แต่ถ้ายังมีอาการเจ็บอยู่ก้ออย่าปล่อยทิ้งไว้ละ ไปตรวจหน่อยก้อดีค่ะ

IP IP: 14.207.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 โดย: ผัวป้าอ้อย เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

น่าจะมีปั้มเติมเหมือนน้ำมันเลยเนาะ

IP IP: 58.11.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 โดย: ทนพ. เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

หวัดดีค่ะ ก่อนอื่นต้องเข้าใจก่อนว่าน้ำอสุจิ(semen) ปริมาตรต่อครั้งจะอยู่ที่ราวๆ3-5 ซีซี นะคะ แล้วยังต้องดูอีกว่ามีคุณภาพมั้ยแค่ไหน บางท่านหลั่งเยอะแต่ไม่มีตัวอสุจิก็มีค่ะ แล้วก็ลองดูลักษณะด้วยว่าปรกติมั้ย นั่นคือ จะต้องขาวขุ่น หนืดนิดหน่อย เมื่อตั้งไว้ซัดครึ่ง ชม.จะเริ่มจับตัวเป็นก้อน เบื้องต้นประมาณนี้ก่อน ยังไม่ต้องตกใจ แล้วการหลั่งบ่อยๆมากๆๆจะทำให้ปริมาณต่อครั้งลดลงได้ด้วยนะคะ

IP IP: 118.174.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 โดย: tuosab เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

IP IP: 110.168.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: นภดล เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

อย่าตกใจ อย่าตีตนไปก่อน....หยุดใช้แล้วให้ไอ้น้อยมันพักตัวเอง ไม่ต้องทำอะไรมันสักระยะหนึ่ง กินอาหารที่ดีต่อสุขภาพ งดเหล้าสุรา กับแกล้มไม่ต้อง พักผ่อนเยอะๆ ออกกำลังกาย แล้วทุกย่างจะกลับคืนมา แต่ไม่เข้าใจทำไมชายไทยเราชอบให้ไอ้น้อยมันใหญ่เกินธรรมชาติที่ควรจะเป็นสรรหาอะไรต่อมิอะไรมายุ่งกับมันจัง แค่ดูแลอาบน้ำตัดแต่งผมให้มันบ้างความสะอาดสำคัญกว่านะ ผมว่า....อ้อ เรื่องน้ำลดน้อยอาจเป็นเพราะอายุมากขึ้นก็จะน้อย หรือไข่ใบเล็กน้ำก็ผลิตน้อยกว่าไข่ใบโต ถ้ายังหนุ่มแน่นก็อย่าทำน้ำแตกบ่อยเกินไข่ผลิตน้ำไม่ทันนะซิ...รู้หรือยัง.

IP IP: 118.172.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 โดย: เฮ้ออ เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

หาหมอเถอะก่อนที่มันจะไม่แข็งเลย

IP IP: 101.109.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 11

เอ๊งไม่รู้จิงเหรอวะว่าใช้แล้วน้ามันจะน้อย เอ๊งอยากได้น้ำเยอะเหมือนเดิมเอ็งต้องไปซั่มนอกโลก เว้ออ!!!

IP IP: 223.207.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 โดย: aon_101 เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 11

ไปหาหมอเถอะดีที่สุด

IP IP: 83.108.221.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 โดย: vbvb เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 11

มันไม่เป็นธรรมชาติ ไปเร่งมันอะ

IP IP: 182.53.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 โดย: ตาดม เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 11

ซวยละมึง ถึงกาลอวสานแน่ เจ๊ยวด้านชา

IP IP: 115.87.128.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111