facebook

จับได้ว่าแฟนหนีเที่ยว หมวด » Men » general-men » จับได้ว่าแฟนหนีเที่ยว

เราคบกะแฟนมา 5 ปี แฟนเป็นคนเจ้าชู้เงียบ เราจับได้หลายครั้งว่าแอบคุยกับคนอื่น เราก็ให้อภัยมาตลอด

จนวันนึงเราจับได้ว่าเค้าไปเที่ยวอย่างว่ามา พอซักไปซักมา ถึงรู้ว่าเรื่องมันเกิดมาตั้งแต่2ปีที่แล้ว

เราถามทำไมต้องโกหกกันด้วย เห็นแก่ตัว เค้าตอบกลับมาว่าไม่ได้โกหก แต่ไม่ได้บอก

(ดูพูดเข้ามันน่ามั้ย) เราอึ้งไปเลย สับสนไม่รู้จะทำไง ทำใจยอมรับไม่ได้ มันคอยคิดว่าตลอดว่า เวลา

ที่เค้ามากอด มาหอมเรา เค้าก็เคยทำกับผู้หญิงอย่างว่าด้วย เค้าเคยไปทำอะไรกับผู้หญิงอย่างว่ามา

บ้าง  จะบอกว่าขยะแขยงก็ว่าได้

พูดกับเราว่าอยากให้เรารักเค้าคนเดียว แต่ทำไมเค้ากลับไปนอนกับผู้หญิงคนอื่นได้

อยากถามผู้ชายหน่อยว่าเวลาที่คุณไปเที่ยวกัน คิดถึงแฟนกันบ้างมั้ย เคยคิดมั้ยว่าแฟนจะรู้สึกยัง

ไง แล้วไม่กลัวติดโรคบ้างหรอถึงคุณจะป้องกันด้วยการใส่ถุงยางก็เหอะ รู้มั้ยว่าเริม ซิฟิลิส ติดทาง

น้ำลายได้ แล้วอีกอย่างจะไปนอนกับผู้หญิงอย่างว่าคุณรักมั้ยถึงไปนอนด้วย

หรือแค่ความต้องการ ถ้าบอกว่าเป็นความต้องการงั้นเวลาที่คุณนอนกับแฟนมันก็เป็นแค่ความต้องการ

น่ะสิมันไม่ใช่ความรักอย่างนั้นหรอ ช่วยตอบหน่อยเถอะคะ เครียดค่ะ

รูป อยู่ก็เจ็บช้ำ จากก็ปวดร้าว
โดย: อยู่ก็เจ็บช้ำ จากก็ปวดร้าว
ตั้งเมื่อ: 10 ส.ค. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ จับได้ว่าแฟนหนีเที่ยว

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 95 โดย: ffi เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 10

คห 88 flying_04@hotmail.com

IP IP: 180.183.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 94 โดย: ลิงบิน เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10

สันดานของเพศผู้ !!

ไม่รู้จักพอ

IP IP: 172.16.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 93 โดย: Apple Za เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 10

IP IP: 115.87.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 92 โดย: padthaipadthai เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 10

IP IP: 58.8.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 91 โดย: wutwt เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 10

ถ้ายังรักก็ลองหาทางออกกันดูครับ บอกเค้าไปตรงๆ ว่ารับไม่ได้ และรังเกียจ ถ้าเค้ารักเราจริงต้องไม่ไปเที่ยวอย่างว่าอีก เพราะนั่นหมายความว่าเค้ารักตัวเองมากกว่าครับ ถึงจะอ้างว่าเพื่อนชวนก็เถอะ(ชอบใช้เป็นข้องอ้าง)

ปล.คุณไม่ได้โง่นะครับ ไม่มีใครรู้หรอกครับว่าคบกันแล้วจะเป็นยังงัย เพราะวันที่เค้ามาจีบหรือคบกันแรกๆ ไม่ได้เป็นอย่างนี้ใช่มั้ยครับ

IP IP: 125.26.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 90 โดย: Quill เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 10

ผมไม่เที่ยวคับ ทำอะไรนึกถึงคนข้างหลังเสมอ

IP IP: 192.168.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 89 โดย: itoursab เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 10

1. บังเอิญว่าผมไม่เข้าตาผู้หญิงใดดังนั้นจึงโสด
ผมก็เสรีที่จะจำ

2. เจ้าชู้เีงียบมันไม่มีหรอกคุณ
แค่คุณหลอกตัวเองว่าเขาจริงใจ เขารัก

สรุป โง่ไปเลือกคนแบบนั้นมาเองก็อย่าโวยวายอายเขาบ้าง
เขาจะว่า .............. ้อ้อ เสียงควายร้องแบบนี้เอง แง่บๆ

IP IP: 58.9.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 88 โดย: เซน เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

คุณเชื่อเถอะว่าผลกรรมมันมีจริง

ผมจะเล่าเรื่องผม
ผมคบกับแฟนมาสี่ปีผมยอมเข้าทุกอย่างเขาเครียดทะเลาะกับคนอื่นที่เขาเรียกว่าแฟนด้วยเข้าก็มาลงที่ผม เข้ามาระบายมาด่าผู้ชายเฮ็งซวยอย่างนั้นอย่างนี้คนที่ยืนฟังเขาก็ผู้ชายผมทนมาตลอดทั้งสี่ปี เพื่อนบอกว่าให้เลิกคนอย่างผมหาคนที่ดีกว่านี้ได้บางทีวันดีคืนดีเขากลับมาแล้วบอกเลิกผม ผมบอกว่าเลิก
กับเขาไม่ได้ผมก็ไม่เขาใจตัวเองเหมือนกันมันเป็นเพราะรักจิงๆเพราะเขาเป็นคนแรกที่ผมจีบเป็นคนแรกที่ผมบอกรัก เขาหายไปสองวันมาพร้อมกับรอยจ้ำๆที่คอของเขาเขาเล่าให้ผมฟังระเอียด ผมถึงกับน้ำตาไหลเป็นคนแรกที่ผมเสียน้ำตาให้ ผมตอบกลับเขาไปว่าผมรับได้ ผมก็นึกว่าเขาซึ้งแต่เขาเอาผู้ชายคนนั้นมานอนที่ ที่ผมนอน ผมยืนหน้าห้องเห็นทุกอย่างด้วยตา
ควายที่ว่าโง่ผมว่ามันฉลาดกว่าผม ผู้ชายไม่ได้เฮียไปหมดหรอกคับ ผมอยากให้ทุกคนเข้าใจใครอยากดูรูปผู้หญิงคนนี้โพสเมลไว้แล้วผมจะส่งให้

IP IP: 222.123.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 87 โดย: นางมารร้าย เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เคยเจอแบบนี้มาแล้วคบมา 7 ปี ถ้ารู้ก็เลิกตั้งแต่ วันแรกที่คบละ เลิกเหอะ ผู้ชายเยอะแยะไป เฮ้อ.....โสดแล้วลั้นลา สนุกกว่าเยอะ

IP IP: 124.122.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 86 โดย: oh lala huhu เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ผู้หญิงอย่างว่าก็คนนะ.......เลิกไปเหอะค่ะ E ฟายยย

IP IP: 89.247.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 85 โดย: เอก เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เรื่องธรรมดา มันเป็นแค่ความต้องการทางเพศ ผู้ชายความรักกับความต้องการทางเพศมันไม่ได้เชื่อมกันอย่างผู้หญิง แต่มันแยกกัน ไม่เกี่ยวกับรัก

บางครั้งก็เบื่ออยากมีอะไรใหม่ๆ ผู้ชาย 15 วัน มันจะต้องออกครั้ง ถ้าไม่ไปทำอะไรมัน เค้าเที่ยวผู้หญิงใช่ว่ารักผู้หญิงคนนั้นนะ อยากอึ๊บแค่นั้นจบ

ผู้ชายเห็นแก่ตัว ผู้ชายยอมรับ แต่ผู้หญิงเลว แอบไปชอบชายอื่น บ้างก็ช่วยตัวเอง แล้วนึกหน้าชายอื่น หนักกว่านั้นบางคนไปนอนกับผู้ชายคนอื่น ที่ตนแอบมีใจ(ส่วนใหญ่ไม่ยอมใส่ถุงด้วย มีแต่ฝ่ายชายต้องป้องกัน แถมไม่เคยยอมรับว่าตัวเองเลวตัวเองผิด ผมล่ะหน่าย

IP IP: 61.7.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 84 โดย: fredy เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ไม่ต้องตกใจ เรื่องเที่ยวไม่ซีเรียสเท่ากับแฟนไปมีกิ๊ก ไอ้แบบนี้มันจ่ายแล้วจบ แค่ระวังตัวไม่ให้ลืมใสถุงก็พอ แล้วตอนเที่ยวเค้าไม่คิดถึงแฟนกันหรอก กลัวหมดอารมณ์น่ะ

IP IP: 117.47.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 83 โดย: PREAWZIIZ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เลิกไปหเอะ

IP IP: 118.172.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 82 โดย: คนเจ็บ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ถ้ารับไม่ได้ก้อเลิกเถอะค่ะ แต่ถ้ารักเค้ามากเลิกกะเค้าไม่ได้ก็ต้องรับให้ได้ในสิ่งที่เค้าเป็นค่ะ
ส่วนใหญ่ไม่มีคัยทำได้ซักคนค่ะ

IP IP: 180.183.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 81 โดย: Cibai เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

พาลโคตร ทะเลาะกะแฟนก็มาเหมาว่าผู้ชาย พ่อคุณก็ผู้ชายนะ

IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 80 โดย: candy เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

พูดได้ไงว่าก็ผู้ชาย แต่พอผู้หญิงผิดนิดหน่อย หรือทำเรื่องมา ทะเลาะกันรื้อฝื้นขุดมันออกมาหมด แต่พอญ.ผูดบ้างยังจะมีหน้ามาพูดอีก เรื่องมันตั้งนานแล้วจะเอามาพูดทำไม ดู ความที่เราทำมันไม่ส่งผลลบล้างได้ มีความไม่ดีติดตัวตลอด

เป็นอีฉันก้เลิกอะคะ เพราะพูดแบบหมาๆมาก (ขอด่าทีเถอะ) เรายีงมีทางเลือกอีกเยอะ แต่ถ้าตัดไม่ได้ ก็ทำมั่งดิ
แค่โทรคุยกับคนอื่น ก็หึงเป็นบ้าแล้ว ค่อยมาทำข้อตกลงอีกที ว่าเอาไง ไม่จำเป็นต้องไปเที่ยวผู้ชายหรอกเปลืองตังแพงกว่าหาแฟนใหม่อีกมั้งแถมโรคด้วยไม่คุ้ม หรือไม่ก็ลองออกไปเจอใครๆบ้างเผื่อจะได้มีทางเลือกให้คิดเยอะแยะ เพื่อนละดีสุด หรือครอบครัว ตัวเราเอง คุณค่าในตัวยังมี ก็คิดอะไรไต่ตรองให้ดีนะคะ

IP IP: 182.52.213.XXX
ความคิดเห็นที่ 79 โดย: Jr. เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

มันแย่เน่อเสียใจด้วยน่ะครับ. ผู้ชายมันก็เป็นซะแบบนี้เล่ะ ถ้าจะให้แนะนำน่ะเลิกเถอะ อยู่ไปก็ไม่มีความสุขแถมยังมีโอกาศติดโรคอีก. เราก็เป็นอีกคนที่อยู่แล้วไม่มีความสุขแต่ไม่แฟนเราไม่ได้เที่ยวหลอกน่ะเธอแค่คบกับอีกคนไปกับอีกคนเวลาเราไม่อยู่ อยู่ไปก็ไม่มีความสุข ทั้งๆที่เจ็บรู้ทั้งรู้ว่าเธอมีอีกคน เราก็กำลังจะตัดสิ้นใจทำไรอยู่เหมือนกัน. เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

IP IP: 76.24.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 78 โดย: เลิก เลิก เลิก เลิก เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ออกไปเที่ยว บอกไปกับเพื่อน
หญิงโทรมา บอกเราว่าโทรผิด
ไปกับผู้หญิง บอกว่าพี่ที่ทำงาน (อ้างไปทำงาน)
ปิดมือถือ บอกไม่ได้ชาร์ท (กลัวเราตาม)
กลับดึก อ้างว่าไปดูบอล
ใช้เงินฟุ่มเฟือย อ้างว่าค่ารถ ค่าน้ำมัน ค่าซอง
มีกลิ่นน้ำหอมติดตัว อ้างว่าไม่มีกลิ่น

พอเราจับได้ บอกว่าเราดีเกินไป (โยนขี้เห็นๆ)

IP IP: 81.151.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 77 โดย: drod เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

จะเอาอะไรมากหว่า ถ้าอยากไปเที่ยวผู้ชายบ้าง ก็ไป ไม่ได้ห้าม เอาเลยเต็มที่ พวกเมียหลวงก็โดนแต่เด็ก ทั้งนั้น โดนไปกี่คนละหว่า นับไม่ถ้วน แล้วจะเอาอะไรมาก ค่าของเอ็งมีแค่ไหนก็ได้ผู้ชายอย่างงั้นละว้า อย่าโลภ

IP IP: 58.11.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 76 โดย: Duece เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

สรุปผมขอแนะนำนะ ท่าเลิกได้ก็เลิกเถอะ ที่พูดมาไม่ได้ยุยงให้ครอบครัวแตกแยกหรอกนะครับ เพราะตอนนี้ผมก้เลิกกับเอแล้ว ปล่อยเธอไปมีชีวิตแบบที่เธอต้องการดีกว่า ทั้งๆที่ผมก้ไม่เคยลืมเอเลย ตอนนี้ก้ไม่เคยจีบใครเลยหลังเลิกกับเธอ

IP IP: 125.24.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 75 โดย: Duece เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ของผมมันกลับกันนะ
ผมคบกับแฟนมา7ปี
เธอก็เจ้าชู้เงียบแบบนี้แหละ
จับได้4-5ครั้ง(แม่เค้าเป็นคนหาให้)
อาจเป็นเพราะ บ้านผมฐานะแค่ปานกลาง
ตัวเค้าเองผมก็ไม่รู้หรอกว่าคิดเหมือนปากว่ารึเปล่า เค้าก็บอกแค่ว่า แม่ให้คุยๆ คุยเฉยๆ พอจับได้ทีไร ก็บอกว่าเลิกคุยๆ
แล้วก็มีมาตลอด จะคนเดิมรึเปล่าไม่รู้ ขี้เกียจมานั่งจับผิด ชีวิตไม่มีความสุข แต่ถึงคิดงั้นได้ แต่ผมก็เครียดนะ เพราะ7ปีที่ผ่านมา ผมไม่เคยนอกใจเธอเลยสักครั้ง ไอผมก็ไม่ได้โอ้อวดหรอกนะ ทั้งๆที่ผม ก้หน้าตาดี มีผู้หญิงมาชอบเยอะอยุ่เหมือนกัน แกล้งแหย่ใครเล่น ก้เล่นด้วยตลอด แต่ผมก้ไม่เคยคุยหรือนอกใจเลยสักครั้ง จนผมคิดว่า มันคงเป้นเวรกรรมแหละมั้ง เพราะก่อนจะคบเธอ ผมก็ จีบมั่วเหมือนกัน แล้วผมก็บอกเลิกเธอหลายที หลายครั้งมากๆ เธอก็บอกว่า ไม่เลิกๆ

IP IP: 125.24.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 74 โดย: เก้า เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

แหมมม ... ก็ต้องเข้าใจนะผู้ชาย

IP IP: 115.87.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 73 โดย: ผู้ชายลั่นล้า เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

คิดถึง.... แต่ส่วนมากไม่ค่อยได้คิดเท่านั้นเอง

IP IP: 61.90.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 72 โดย: 1Stp เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

จะเอาอารายกับผู้ชายมากละครับ

มันเป็นแบบนี้ทุกคนละครับ เวลาเหล้าเข้าปากไปแล้ว ผมก็เป็น แต่ !จะเป็นแบบไหนแค่นั้นเอง จะมากแค่ไหนอันนี้ก็แล้วแต่คนครับ

IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 71 โดย: awon_awon เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ก็ต้องเลิกครับ ..

IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 70 โดย: ปัญญาอ่อน เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ผมเคยไปเมา แต่ผมไม่เคยมั่วครับ

เที่ยวจบไปวันๆไม่มีต่อเนื่อง บอกแฟนตลอดว่าไปไหนบ้าง ไม่เคยโกหกครับ

IP IP: 119.42.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 69 โดย: นุ่ม เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ความรักไม่ได้มีไว้สำหรับคนไม่รักจริง โปรดกลับมารักตัวเอง
คนดีๆมันก็มีอยู่บนโลกนี้(ถึงจะน้อยนิด)และการรักตัวเอง รักเพื่อน รักอีกหลายรูปแบบมันก็ดีกว่ารักคนที่ไม่รักเรา ทำร้ายเราทางตรงและทางอ้อม ถ้าหากไม่สามารถอยู่ได้โดยการไม่มีรัก คนไม่รักเราคนเดียว ก็เลิกไปซะ เปิดใจรักคนใหม่ที่รักเราจริงๆไม่ใช่รักแค่ปากว่า มันก็เท่านั้น ตัดใจยอมเจ็บอย่างนี้ดีกว่าโดยแทงข้างหลัง

IP IP: 115.87.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 68 โดย: สันดานผู้ชาย เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ใช่มันบอกว่าไม่ได้โกหกแต่ไม่ได้บอกเฉยๆมันพูดมาได้ที่มันทำมันไม่คิดนะผู้ชายแต่ผู้หญิงทำนะมันอะรับไม่ได้แล้วบอกว่าตัวเองเวลาไปเอากับผู้หญิงคนอื่นกระหรี่แบบนี้นะเค้าบอกว่าได้เปรียบแต่เราไปทำเค้าบอกว่าเราเสียเปรียบ สัดแมร่งคิดเข้าข้างคนเดียวกูเป็นผู้หญิงกูไม่ชอบช๊อบปิ้งนะโว้ย ผู้ชายสมองหมาปัญญาควายหาเอากระหรี่ลาว

IP IP: 117.47.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 67 โดย: 13 เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

อ้าว...อย่างนั้นพวกสาวๆๆ ก้อไปเที่ยวผู้ชายบ้าง ดูสิ กลับมาผัวรู้แล้วจะทำไง ให้อภัย ไหม ก้อไมได้ไปนานเที่ยวแค่ 1-2 ชมเอง คิดกลับกัน ถ้าทำบ้างจะรู้สึกยังไง ผู้ชายก็ไม่ให้อภัยหรอก

IP IP: 125.27.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 66 โดย: คนที่เจ็บ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ก็อยากจะรู้เหมือนกันว่ามันคิดยังไง เพราะเราก็โดน ซื้อผู้หญิงมานอนที่ห้องของเราในวันที่เราไม่อยู่ เค้าบอกว่าแค่เมาและมันก็เป็นแค่ครั้งเดียว เค้าสำนึกผิดแล้วจะไม่ทำอีกแล้ว มันเกิดขึ้นแล้วแก้ไขอะไรไม่ได้ จะให้เค้าทำยังไง แล้วความรู้สึกของเราล่ะที่บอกว่ารักเรามากแล้วทำไมทำแบบนี้ เราไม่เข้าใจเลย ถ้าเราไม่พยายามสืบหาความจริงจนรู้เรื่องหมดเค้าก็คงไม่ยอมรับสภาพหรอก เจ็บที่ใจมากๆๆ เสียดายเวลาหลายปีที่คบกันมา ต้องมาพังลงเพราะคำพูดว่าเมาและนึกอยากสนุก

IP IP: 112.142.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 65 โดย: เบื่อ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

หรือจะให้เลี้ยงเป็นตัวเป็นตน? จ่ายครั้งเดียวจบไม่ต้องมีผูกพันนี่แหละดีแล้ว

IP IP: 180.183.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 64 โดย: ป้าสส เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ถ้าจะเทียบเรื่อง ญ ช้อปปิ้ง เปรียบ ช ก็ต้องเป็นเตะฟุตบอล
ญ ช้อปปิ้ง = ช เตะบอล
บังคับให้เลิก มันยากกก
ไปเทียบกะเจ้าชู้ มันคนละเรื่องอ่ะนะ - -"

IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 63 โดย: nan เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เลวระยำหมาจริงๆ

IP IP: 58.147.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 62 โดย: ป้าสสส เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

แฟนหน่ะ คิดถึงนะ แต่อยากมากกว่า เอวังด้วยประการละฉะนี้

IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 61 โดย: kunkrabee เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

รับไม่ได้ ก้อเลิก

IP IP: 125.25.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 60 โดย: Man เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เวลาไปเที่ยวก็คิดถึงแฟนนะ

คิดว่าเค้าทำอะไรอยู่
จะสงสัยกุมั้ยวะเนี่ย
คิดไปสารพัด จะแก้ตัวยังไง จะบอกว่าไงดี
จะโดนจับได้มั้ย ... แล้วก็คิดว่า ครั้งต่อไป ที่ไหนดี

IP IP: 124.122.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 59 โดย: นาม เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

เอามาเปรียบเที่ยบกันแบบนี้มันยุติธรรมที่ไหนล่ะค่ะ
ผู้ ญ ช๊อปปิ้ง - ผู้ ช เจ้าชุ้
เอ้อดีเนอะ เหนแก่ตัวที่สุด!!!

ถ้าเปนเราเลิกค่ะไม่ได้ยุน่ะ (ความเหนส่วนตัว)
อย่างที่เธอว่าแหละน่ะ มันขยะแขยง
แต่มันก้อทำใจยาก พูดยากด้วยเรื่องแบบนี้ สุ้สุ้ค่ะ

เราชอบน่ะประโยคที่เธอว่า
"จะไปนอนกับผู้หญิงอย่างว่าคุณรักมั้ยถึงไปนอนด้วย
หรือแค่ความต้องการ ถ้าบอกว่าเป็นความต้องการงั้นเวลาที่คุณนอนกับแฟนมันก็เป็นแค่ความต้องการน่ะสิมันไม่ใช่ความรักอย่างนั้นหรอ"

IP IP: 113.53.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 58 โดย: นาม เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

แร้วถ้าหั้ยเลือกมึงจะเลือกผู้ ญ บ้าช๊อปปิ้งหรือบ้าตัวผู้ ว๊ะหา !!!!

IP IP: 113.53.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 57 โดย: ออย เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

แล้วแต่สันดานผู้ชายมากกว่าค่ะ สามีพี่พี่ทำดีกับเขาทุกอย่างหน้าที่แม่หน้าแม่บ้านไม่เคยขาดตกบกพร่องหน้าที่แม่ของลูกก้อดูแลลูกอย่างดี แต่สามีพี่เป็นคนเจ้าชู้มากไม่เคยคิดจะหยุดไม่เคยคิดจะพอเขาบอกแต่เพียงว่าเขาขอหาความสุขให้ตัวเขาเองดีกว่าก่อนที่จะตายทำไมจะต้องทำอะไรเพื่อคนอื่นมากมายนักหนา ทำไมเขาต้องมาแบกภาระครอบครัวทั้งเมียและลูกด้วย ทำไมเขาจะมีความสุขกับผู้หญิงอีกคนที่ไม่ต้องมารับภาระอะไรมากมายไม่ได้เหรอ เพราะเนื่องจากว่าเมื่อก่อนพี่ทำงานหาเงินให้เขาได้แยะเพื่อให้เขาแต่สิ่งที่เขาต้องการต่างๆนาๆแต่พอตอนนี้พี่มาทำงานอยู่กับบ้านแทนรายได้น้อยลง เขาก้อเริ่มเปลี่ยนไป ทำให้พอคิดได้ว่าสงสัยที่เขารักพี่คงเพราะพี่หาเงินให้เขาได้มากกว่าให้เขาสบายแต่พอตอนนี้เขาไม่สบายเหมือนเก่าเลยอยากเลิกกะพี่

IP IP: 110.164.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 56 โดย: atnano เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 10

ตัดแล้วโยนให้จระเข้กินไปเลย ผู้ชายเจ้าชู้เนี้ย

IP IP: 114.128.108.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111