facebook

ใครก้อได้ช่วยตอบที!! อยากรู้ว่าเวลาผู้หญิงถึงจุดสุดยอดนั้น อาการเปนไงเหรอ หมวด » Men » general-men » ใครก้อได้ช่วยตอบที!! อยากรู้ว่าเวลาผู้หญิงถึงจุดสุดยอดนั้น อาการเปนไงเหรอ

คือเราอยากรู้ว่าเวลาที่ผู้หญิงเสร็จ เขามีอาการยังไงเหรอคะ ก้อเวลามีไรกะแฟนอ่ะเขาชอบถามว่าเราเสร็จมั้ย เราก้อไม่รู้ว่ามันเปนไงก้อเลยตอบไม่ค่อยได้อ่ะ แต่ทุกครั้งเวลามีไรกกันเราก้อรู้สึกมีความสุขดีนะ ไม่มีไรค้างคาใจ แต่ที่แฟนเราชอบถามเพราะเค้าอ่ะชอบเสร็จไว เขากลัวว่าเราจะไม่เสร็จเลยถาม...รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ ขอคำตอบจิงๆๆนะ (ซีเรียสเหมือนกันนะ -.-)
รูป จิ้งจอกน้อย
โดย: จิ้งจอกน้อย
ตั้งเมื่อ: 8 ก.ค. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นทั้งหมด

ความคิดเห็นที่ 61 โดย: Breeze_xsale เขียนเมื่อ 3 ส.ค. 10

งง เป็นผญ แต่ไปถามผช ซะวั้นว่าเสร็จเป็นยังไง

IP IP: 118.173.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 60 โดย: อาฮ้า เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 10

จะมีอาการตุ๊บๆเสียวที่หัวหน่าวจะเต้าแรงมากๆคิดถึงแล้วสุดยอด จะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆผัวขาขึ้นเตียงเร็ว

IP IP: 119.42.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 59 โดย: หบง เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 10

แมร่งกุจัดไป 3 ละเพราะนั่งอ่านแต่ละเรปเนี่ยแหละ

IP IP: 114.128.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 58 โดย: หนุ่มนคร เขียนเมื่อ 17 ก.ค. 10

นอกจากอาการต่างๆที่กล่าวมาแล้ว ใช้มือคลำดูบริเวณคริสตอริสหรือท่อปัสสาวะ จะมีอาการเต้นตุ้บๆเหมือนชีพจร แต่จะแรงกว่า ตอนแรกจะถี่เร็วและค่อยๆช้าลง จนหยุด
สรุปก็คือ เหมือนผู้ชายนั่นแหละครับ

IP IP: 117.47.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 57 โดย: K เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

เท่าที่ผมสังเกตนะครับ
เทอจะเริ่มร้องถี่และดังขึ้น
ตัวจะเกร็ง บีบ ๆ รัด ๆ ตอด ๆ
แล้ว ก็จะบอกผมว่า "ดีมากเลย อย่าหยุดนะ"
พอที่นี้ผมก็ใส่ไม่ยั้งเลยครับ
พอสักพักเธอก็จะเสร็จ ตัวเธอจะเกร็ง
ส่วนนั้นจะ บีบรัดแน่น แล้วเธอก็จะกอดเราแน่นเลยครับ
ปกติเราจะแสร็จพร้อมกัน ได้อารมณ์ สุด ๆครับ
คำเตือน "ยืดอกพกถุงครับ" ปลอดภัย ทั้งโรค และ ตั้งครร

IP IP: 117.47.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 56 โดย: v99887766@hotmail.com เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

ผู้ชายไม่ต้องคอยถามหลอก น่าจะรู้ได้ ผู้หญิงต่างจากผู้ชาย อย่างคุณ แค่มีความสุขก้พอใจถือว่าจบ
อย่างที่สอง จากที่มีจากประสบการณ์ เวลาผู้หญิงถึงจุดสุดยอก ตัวเธอจะเกล็ง หน้าและหน้าอกจะ
แดงขึ้น ช่องคลอดจะลัดตัว และถึงจุดสุดยอกด้วยการร้องจะดังจะเบาก้แล้วแต่คน

IP IP: 61.90.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 55 โดย: Mon-Man เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

รู้กันจิงๆเลยน่ะครับ ก้ดีครับเรื่องแบบนี้ที่กล้าเปิดอกคุยกันครับ
สู้ๆ ครับ ไปแร่ะ

IP IP: 192.168.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 54 โดย: Dek Here เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

ไอ่ความคิดเห็นที่ 48 ไอ่เด็ก Here แมร่งเล่าสะเห็นภาพเลยนะไอ้แส ดดด

IP IP: 203.146.165.XXX
ความคิดเห็นที่ 53 โดย: manoch เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

เวลาผู้หญิงจะเสร็จช่องคลอดจะบีบรัดตอดตุ้บๆๆแล้วก็เกร็ง

IP IP: 78.101.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 52 โดย: เต่า โจ๊ะ คะ เมียง เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

อย่า เย่อ เธอ

IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 51 โดย: first เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

คห48 ดูจากการเขียน น่าจะดูได้เลยว่าการศึกษา...ต่ำ
เรื่องแบบนี้ ไม่จำเป็นต้องเขียนคำถ่อยๆแบบนั้นก้อได้

IP IP: 114.76.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 50 โดย: hong เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

555555+++
เรื่องแบบนี้ล่ะก็ เข้ามาตอบกันเยอะจังวุ้ย

IP IP: 58.8.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 49 โดย: เคยกะแฟนเก่า เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

ไม่รู้เหมือนกันว่าเสดเป็นไงแบบปวดฉี่รึป่าว แต่เคยฉี่ราดใส่แฟนนึกว่าเสดกลับปวกฉี่แทน

IP IP: 119.42.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 โดย: กเก เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

ความคิดเห็นที่ 22 รู้จริงอย่างแรง

IP IP: 125.27.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 โดย: อืม เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 10

ของงี้ มันอธิบายไม่ได้ มันต้องลองเอา มะเขือยาวแหย่ดู ชักเข้า-ออก ๆ รัว ๆ เดี๋ยวก็รู้เอง ว่าจุดสุดยอดเป็นไง

IP IP: 58.9.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 โดย: l3aTaZa เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

อะนะ ผมก็ไม่ใช่ผู้หญิงหรอกนะ
ผมก็เคยถามแฟนเหมือนกันว่าเสร็จยัง
แฟนผมก็ชอบตอบเสร็จยากวะไอ้น้องแต่ผมก็นานเหมือนกาน
แต่พอแฟนผมจะเสร็จเค้าไม่ต่อ
เค้าจะหยุดก็เลยถามว่าทำไม
เค้าตอบจะเสร็จ
เลยถามไปว่า
แล้วรู้สึกไง
แฟนผมตอบ
เหมือนกับว่ามาน
control ตัวเองไม่อยู่ก็เหมือนจะแปลบๆที่น้องนู๋ [เสียวขั้นเทพ]
มานจะเกิดอาการขมิบๆ55 sry na แล้วจามีอาการตามคือ
เหมือนจาปวดฉี่
ไม่รู้ว่าผู้หญิงจะเป็นเหมือนกานหมดป่าวนะ

IP IP: 192.168.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 โดย: แมน เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

แฟนของผม เวลาเสร็จจะเกร็งแล้วร้อง อู้.....ยาวๆ
ข้างในรัดแน่นแถมตอดตุ๊บๆๆๆๆๆๆ เป็นจังหวะ แต่มีอย่างเดียวที่ผมไม่ค่อยชอบ คือเวลาเสร็จ เธอฉี่แตกใส่ผมประจำ บางทีผมหมดอารมย์เลย

IP IP: 117.47.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 โดย: อาาาาาา เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

โห...ความเห็นแต่ละคน.....เล่นตูเมื่อยมือเสีย 2 ดอกเลยยยย........อาาาาาา

IP IP: 117.47.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 โดย: แข็ง24ชั่วโมง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

จากประสบการณ์ผมน่ะ แฟนผมจะกระตุก งึกๆๆๆ จะจิกเล็บที่หลังหรือไม่ก็ต้นแขนผม แล้ว ห สระ อี จะแชะ ก็เป็นอันรู้กันแล้วล่ะครับ แต่ปัญหามันอยู่ที่ว่า ผมเป็นประเภท3ชั่วโมงหลั่งอ่ะคับ จริงๆน่ะเฟ้ยยยยยยย ตูไม่ได้โม้

IP IP: 58.64.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 โดย: ชิน เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

เวลา ญ เสร็จ จะตัวเกร็ง ช่องคลอดจะบีบรัดตัวถี่ๆ จน ช เรารู้สึกได้ น้ำหล่อลื่นจะออกมาเยอะจนแฉะเลยละแฟนผมเวลาทำให้เธอไม่ค่อยจะเสร็จหรอกครับ เธอบอกเสียวมากกว่า ต้องให้เธอขึ้น ขย่มเอง คุมจังหวะเองถึงจะเสร็จ แล้วค่อยถึงตาผมต่อ บางทีก็เสร็จพร้อมกัน ส่วนมากเธอชอบให้ผมเสร็จทีหลัง เพราะหลังจากที่เธอเสร็จละ ทีนี้ผมก็ใส่ไม่ยั้งละครับ เธอบอก เสียวยิ่งกว่าตอนเสรจเองอีก เอิ๊ก

IP IP: 115.87.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 โดย: เนเน่จัง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

เค้าไม่ไหวแล้วนะตัวเอง !!!

IP IP: 192.168.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 โดย: - -* เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ประสบการณ์ตรง ง่ายๆ ถ้าผู้ญ. เสร็จเค้าจะมีน้ำออกมา แต่มันไม่เหนี้ยวเหมือนของชายหรอก

เวลา ญ. ใกล้เสร็จเค้าจะหลับตาตัวจะเกร็งแล้วจะกอดเราแน่นๆนั้นล่ะ ตอนนั้นถ้าเราจะให้ญ.เสร็จต้องซอยให้ถี่ที่สุดอ่ะ คุณจะรู้เองว่าญ.เสร็จเพราะน้ำญ.จะแตกออกมา แค่นั้นแหละ จบ

IP IP: 58.8.225.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 โดย: สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

อยากรู้หาคน:-)ซิน้อง ไอ้พวกที่บรรยายในนี้ไม่ได้รู้หร่าไรหรอกแมร่งกางหนังสืออ่านคานเกือบหมดแล่ะ

IP IP: 113.53.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 โดย: ืนายจืด เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

เห็นด้วยครับกับ คห.32

เราก้อเป็นอย่างนั้นเหมือนกัน ที่ต้องถามเพราะว่าแคร์ผู้หญิง กลัวว่าเราเสร็จแต่เค้าไม่เสร็จ ผมว่านะถ้าผู้หญิงเสร็จไม่เสร็จ แล้วตอบว่าเสร็จ สุดยอดมาก
ผู้ชายจะมีความรู้สึกดีมาก มั่นใจในตัวเองสูง 1ความคิดเห็นครับ น่าจะมีคนเห็นด้วย

IP IP: 118.173.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 โดย: BBB เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ถ้าถึงจุด ตัวจะเกร็ง ตาจะเริ่มปิดเองอัตโนมัติ (หรือเป็นเฉพาะเรา หว่า? ) อยู่บนดิ ถึงเร็วดี ควบคุมได้
พอใกล้จะถึงก็บอกเค้าหน่อย เตือนเค้าว่าอย่าเพิ่งแตก ไรงี้ เราไม่ให้แตกในอ่ะ กลัวพลาด
แต่หลังจากแฟนเราแตก ทำไมทำรอบสองไม่ได้อ่ะ เค้าบอกว่า มันเจ็บ และมันไม่ค่อยแข็ง
บางทีก็แอบหงุดหงิด เพราะเค้าถึง เราไม่ถึง

IP IP: 2.104.133.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 โดย: 11111111111 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

แล้วมันต่างกันยังไงวะ ถ้าเสร็จแปลว่าอะไร ไม่เสร็จล่ะ สำคัญมากเหรอวะ

IP IP: 183.89.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 โดย: ??? เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

เสียวถึงที่สุด เหมือนจะทนไม่ไหว

ตอดรัด และกระตุก เกร็ง

สำหรับเราจะร้องดังที่สุดเลยค่ะช่วงนั้น

(ส่วนใหญ่เราจะแตกท่า ที่เค้าเอาขาเราพาดบ่า กะ doggy อะค่ะ ลึกสุดใจอะรัยก้อเอาไม่อยู่)

สุดท้ายน้ำแตกค่ะ

แล้วจะรุ้สึกสบาย โล่ง

แต่ก้อจิงที่ ญ แตกเอาต่อได้เลย

แต่ ช ชอบให้ล้างก่อน เค้าชอบฟิตๆแต่เอาต่อก้อไม่เคยเกี่ยงซักที แถมชอบให้ขึ้นอีกตะหาก สงสัยจะรักสบาย 555

IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 33 โดย: jj เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

จะมีน้ำเยอะมาก มาก และจะเกร็งตัวผู้หญิงถ้าขึ้นบนแล้วรับลองแตกทุกคนละ

IP IP: 124.157.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 โดย: junior เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

อย่าคิดมากเลยครับเค้าถามคุณก่ะแสดงว่าเค้าแคร์คุณอยากให้มีความสุขเหมือนกันถ้าคุนรู้สึกดีก็พอแล้วก็บอกไปว่าสุดยอดเลยแค่นี้เค้าก่ะดีใจอยากได้อีกสักรอบสองรอบ555

IP IP: 112.142.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 โดย: คนมีผัว เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ก็เวลาผู้หญิงเสร็จอ่ะค่ะ ก็จะมีน้ำออกมาเยอะๆๆอ่ะ เหมือนเวลาผู้ชายเสร็จน้ำมันจะแตกใช่ป่ะ อืม ผู้หญิงเสร็จก็มีน้ำเหมือนกัน ถ้ารู้สึกว่าเสียวแบบไม่ไหวแล้ว ให้เราขึ้นเองอ่ะจะเสร็จแต่ถ้าให้ผู้ชายขึ้นจะไม่เสร็จ พอเราขึ้นแล้วเราก็ร่อนเอวแรงๆ พอรู้สึกว่ามันสุดยอดแล้ว แล้วรู้สึกว่ามันแฉะมากๆ ก็แสดงว่าเราเสร็จแล้ว

IP IP: 222.123.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 โดย: รู้เพราะเพื่อน เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ยอมรับว่าเคยเสียตัวให้แฟนคนแรกหลายครั้งตอนจบปวส.แต่ไม่รู้ว่าเสร็จเป็นไงสุดท้ายเราก็เรียนจบกัและเขามีคนใหม่ทั้งที่เรารักและให้เขาเป็นคนแรก
และเราอยู่คนเดี่ยวมานานจนมาเจอแฟนคนปัจจุปันแต่ไม้ยังไม่รู้ว่าเสร็จเป็นไงเขาไม่เคยถามแต่ก็เสียวบ้าง....แต่พอมาคุยกับเพื่อผู้หญิงด้วยกันที่เขารู้เรื่องนี้ดี***เขาพูดว่าเวลาเราเสร็๗ก็ไม่ต่างจากผู้ชายเยงแต่ไม่มีน้ำมันจะโลงและสบาย***
หลังจากนั้นมานอนกับแฟนๆเขาไห้ขึ้นข้างบนและวันนั้นเองที่รู้ว่าโลงป็นไงอะ****(((เร่มติดเป็นนิสัยละสิทีนี้))))
จนเดี่ยวนี้มันก็ไม่เคยถามอยู่กันมา8ปีละเราอยากเสร็จก็ทำเอง
ไม่เสร็จก็ให้เขาเสร็จแค่นั้นละ

IP IP: 124.121.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 โดย: คนจิง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

เวลาเสร็จ เราก็จะลั้นลา แตรด สั่นริ๊กๆคะ

IP IP: 222.123.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 โดย: 1 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ก้อรู้สึกดีมากๆๆๆๆสุดๆๆเลยหล่ะ

IP IP: 10.5.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 โดย: อืม เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

คนที่ไม่รู้ว่าตัวเองเสร็จไหม = ไม่เสร็จ

IP IP: 183.89.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 โดย: แจ่ม เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

มีอะไรกะแฟน ไม่เคยเสร็จแฟนเสร็จก่อนเซ็ง (แต่ไม่ได้มีไรกันบ่อยนะ 2-3 เดือนที)
แต่ถ้าช่วยตัวเองจะเสียว ซ่าน แล้วมันก็ตอด ติ๊กๆ
เราว่าเราไม่ได้ตายด้านนะ ก็ช่วยตัวเองก็เสียวซ่านดี ถ้าดูหนังโป๊ก็แฉะนะ สงสัยแฟนเรามันเสร็จเร็วผิดปกติ

IP IP: 124.121.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 โดย: Fr.Merkel เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ว่าแต่คุณทั้งหลายเวลามีอะไรกะแฟนแล้ว คุณ ผ.มีอารมณ์ค้างมั้ยละ ยังมีความรู้สึกว่ายังไม่เต็มที่ คุณก็ยังไม่เสร็จนะดิ55555555 ถ้าคุณบอกแฟนว่าไม่ไหวแล้วทนไม่ไหวก็แสดงว่าคุณเสร็จแล้ว แต่ผู้หญิงเขาพักแป๊ปก็เอาต่อได้เลยไม่เหมือนผู้ชายเอาเสร็จ ก็ไม่ไหวแล้ว3รอบต่อวัน

IP IP: 89.247.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 โดย: *-* เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ง่ายๆ ...เหมือนเยี่ยวจะแตกไงละจ้ะหนูๆ

IP IP: 183.89.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 โดย: ไร้เดียวสา เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

ไม่รู้อ่ะครับ เพราะผมยังไม่เคยมีไรกะ ผ ญ เลยไม่สามาถรตอบได้ว่าเปนยังไง ก็คงจะเหมือนพวกพี่ๆเขาตอบนั้นละมั้งครับ

IP IP: 58.9.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 โดย: 55 เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10

กรูจะบอกให้เอาบุญ วิธีดู ญ เสร็จไม่เสร็จ ล่อกันเสร็จแล้วไม่ต้องถาม ให้ใช้วิธีเลียหัวนมโว๊ย ทั้ง ญ และชาย ฝ่ายไหนเป็นคนเสร็จ จะ จั๊กจี้ แบบทรมาณ มาก และอยากถีบแมร่งออกไปเลย

IP IP: 58.64.80.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111